[Help]Honda Lead problem?

N
Bình luận: 11Lượt xem: 1,757

namtv

Tài xế O-H
Bác không trả lời thì thôi nhé. Hết xăng thì em đưa lên làm gì hả. Em bổ sung thêm là bị tắt máy, nhưng đề lại rất khó nổ. Bác nào vào giúp nhé

daica1982

Bán Chuyên
thế xe bác nổ chưa,nếu chưa bác kiểm tra những gì rồi,Bác nên kiểm tra tuần tự hơi,lửa xăng nhé,
bugi có lửa khôn? hơi có sức nén không? bơm xăng hoạt động không? kim phun có phun xăng không?
BÁc nên nghiên cứu tài liệu trước khi kiểm tra nhé.tài liệu trên diễn đàn đủ hết mà.
chúc bác thành công!!!!
Mà xe LEad thỉnh thoảng có xe chẳng bị sao cả,đơn giản bị pan sức nén nhẹ tháo bugi bơm ít dầu đề dài 1 tí nổ ngay.

namtv

Tài xế O-H
thế xe bác nổ chưa,nếu chưa bác kiểm tra những gì rồi,Bác nên kiểm tra tuần tự hơi,lửa xăng nhé,
bugi có lửa khôn? hơi có sức nén không? bơm xăng hoạt động không? kim phun có phun xăng không?
BÁc nên nghiên cứu tài liệu trước khi kiểm tra nhé.tài liệu trên diễn đàn đủ hết mà.
chúc bác thành công!!!!
Mà xe LEad thỉnh thoảng có xe chẳng bị sao cả,đơn giản bị pan sức nén nhẹ tháo bugi bơm ít dầu đề dài 1 tí nổ ngay.

Xe vẫn nổ mà, dạ em cảm ơn bác. Vậy để em nghiên cứu taig liệu cũng đuợc ạ

phuviet91

Tài xế O-H
chào bác Nam.xe bác có phải lúc nổ được lúc không nổ được không? theo em nghĩ là do con rơ le ngừng động cơ .có 4 con rơ le ở đằng trước gần bình ắc quy đó. và nó nằm bên tay phải phía trên (triệu chứng sẽ nóng ran lên).đó là 1 con lead em đã làm .bác thử xem nhé.chúc xe bác sớm khỏi bệnh:cp::D:D:D:D:D:D

dream2012

Tài xế O-H
ca này gặp nhiều rồi nhưng mỗi ca lại bệnh khác nhau ko biết bác ở ca nào để mà giúp,thôi bác chịu khó nghiên cứu thêm tài liệu nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên