điều chỉnh tự động ghế và vô lăng Lexus GX350

checkcar
Bình luận: 9Lượt xem: 2,221

checkcar

Tài xế O-H
các bác ạ. chả là hôm nay có chiếc Lexus GX350 lỗi khi tăt khóa vô lăng và ghế không trả lại vị trí cố định. em đã vào phần cài đặt chỉnh lại chọn điều chỉnh tất cả nhưng không đc. em cắm gcan vào không thấy lỗi gì. mong bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo.

autokey

Tài xế O-H
Hi bác, bác cho em hỏi bác đã sử dụng chức năng memory chưa, bác phải save vào ít nhất là một vị trí. Điều quan trọng cuối cùng là bác để ý giúp em công tắc khóa dây đai ! Chúc bác xong việc sớm!

checkcar

Tài xế O-H
Hi bác, bác cho em hỏi bác đã sử dụng chức năng memory chưa, bác phải save vào ít nhất là một vị trí. Điều quan trọng cuối cùng là bác để ý giúp em công tắc khóa dây đai ! Chúc bác xong việc sớm!
nhưng cái đó là những cái tối thiếu mà bác hầu như trên dòng xe mec em làm được nhưng xe này em botay

phamhuy

Tài xế O-H
Cụ nên kiểm tra lại chức năng lưu trữ [memory] và easy-exit. Em không lầm thì dòng này cho cài đặt trên xe, không cần máy chẩn đoán

phamhuy

Tài xế O-H
Bây giờ mình đang onl bằng máy người khác nên ko xem được tài liệu, nhưng cụ kiếm cái user manual của cái xe ấy, trong đó có bày cài đặt nhớ ghế. Gscan có thể test con này, nhưng sâu hay không thì tùy em nó có dể chịu không nữa.

otohg

Tài xế O-H
các bác ạ. chả là hôm nay có chiếc Lexus GX350 lỗi khi tăt khóa vô lăng và ghế không trả lại vị trí cố định. em đã vào phần cài đặt chỉnh lại chọn điều chỉnh tất cả nhưng không đc. em cắm gcan vào không thấy lỗi gì. mong bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo.

chào bác/.con này thì bên cửa tài xế có 3 vị trí nhớ đó/bác xem lại đi/gần tay nắm phía trong.có 3 nút từ 1 đến 3 đó'/xem lại đi.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Bác rút cho em cái nêm cắm vào khóa dây đai ra là khỏi liền. Nhà mình lườ dùng dây an toàn, không muốn nghe tiếng kêu nhắc nhở nên có sáng kiến thành ra tối kiến

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên