[Data O-H] Crack Ford IDS V80

OS
OS
Bình luận: 21Lượt xem: 4,235

OS

Đời là bể khổ!
Cụ thinhnhan đã chia sẻ phần mềm Ford IDS V80. Hôm nay, em xin chia sẻ bản Crack cho phần mềm.
Các bác tải về, quá trình giải nén sẽ yêu cầu password. Để có password vui lòng đổ xăng và để lại Email dưới topic, em sẽ sử dụng chức năng theo dõi bài viết và gửi cho các cụ.
Sau khi tải về, yêu cầu máy tính phải Disable các soft antivirus. Các bác coppy phần mềm vào chỗ cài đặt, sau đó nhấn Start để bắt đầu Patch.

Đợi vào giây, sau khi patch xong là các bác đã có phần mềm dùng rồi. =p~=p~=p~=p~

whatistruelove

Tài xế O-H
Hay quá cụ ơi, cụ cho hỏi là phần mềm này cụ đã cài được chưa vậy.Em loay hoay mà chưa cài được nền delete nó rùi.Hic
Em nghe nói là nó cần phần cứng hay mềm gì đó nữa thì phải

OS

Đời là bể khổ!
Hay quá cụ ơi, cụ cho hỏi là phần mềm này cụ đã cài được chưa vậy.Em loay hoay mà chưa cài được nền delete nó rùi.Hic
Em nghe nói là nó cần phần cứng hay mềm gì đó nữa thì phải

ĐúngongFord là phần mềm chuẩn đoán cho các dòng Ford, Kết nối với xe thông qua VCM, ta có thể thấy rõ hơn trong hình ảnh sau:

otohg

Tài xế O-H
đúng là rắc rối thật, trong khi hacker vẫn crack đc ầm ầm, chỉ tốn chi phí mua phần cứng!!!!

bác ơi .cái gì cũng có giá của nó hết/.người ta trong hãng thì dùng key bản quyền ,có thể update được online .còn mình kinh tế hạn chế thì crack.,nhưng sẽ không đủ được hết chức năng/và không update được/.ngoài ra trong bộ này cũng có phần sửa chữa.trong hãng nó có còn mình crack chỉ có chẩn đoán thôi/

duyngoc8x

Tài xế O-H
bác ơi .cái gì cũng có giá của nó hết/.người ta trong hãng thì dùng key bản quyền ,có thể update được online .còn mình kinh tế hạn chế thì crack.,nhưng sẽ không đủ được hết chức năng/và không update được/.ngoài ra trong bộ này cũng có phần sửa chữa.trong hãng nó có còn mình crack chỉ có chẩn đoán thôi/
thế crack có phần lập trình lại hok nhỉ????

otohg

Tài xế O-H
ý em là các phần lập trình lại PCM ấy ah, hay là lập trình cho hộp mới ấy ah!!!

chuyện này không khó bác à.nếu bác có kinh tế mà làm garage hoặc làm ô tô nhiều về ford masda thì có thể mua mà dùng.sẽ biết cách set lại khi thay hộp mới/.không khó bác đừng lo quan trọng là kiến thức về sửa chữa +công nghệ các hệ thống tốt+anh văn chuyện ngành là làm được bác à/

OS

Đời là bể khổ!
ý em là các phần lập trình lại PCM ấy ah, hay là lập trình cho hộp mới ấy ah!!!
Em thì cũng chưa dùng phần mềm này, đa số các bản crack đều đầy đủ cả, tuy nhiên vẫn không loại trừ khả năng có một số bản không được sử dụng hết tính năng đầy đủ như bản thương mại!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên