hệ thống gạt mưa xe capiva

lexuan
Bình luận: 3Lượt xem: 1,226

lexuan

Tài xế O-H
Kính các cụ.em đang làm con capiva hệ thống gạt mưa có hiện tượng khi bật gạt mưa thì chỉ hoạt động được một hành trình của chổi gạt mưa.sau đó thì ngủ luôn a không chạy được nữa.em tắt khóa điện bật lại hiện tương lại như như thế.em đã thay công tắc gạt mưa ,role,em đang nghi ngờ do cục điều khiển gạt mưa.mong các cụ chém gium em a.

test

Tài xế O-H
Kính các cụ.em đang làm con capiva hệ thống gạt mưa có hiện tượng khi bật gạt mưa thì chỉ hoạt động được một hành trình của chổi gạt mưa.sau đó thì ngủ luôn a không chạy được nữa.em tắt khóa điện bật lại hiện tương lại như như thế.em đã thay công tắc gạt mưa ,role,em đang nghi ngờ do cục điều khiển gạt mưa.mong các cụ chém gium em a.
Theo mình bạn nên kiểm tra những gì đơn giản nhất sau đó mới đến hộp điều khiển gạt mưa.
1. Kiểm tra chổi than của mô tơ gạt mưa(Mang mô tơ ra ngoài thử các chế độ hoạt động của nó).
2. Kiểm tra dây điện điều khiển gạt mưa từ hộp đến có bị đứt không.

bin_auto2105

Tài xế O-H
Bác kiểm tra lại xem cục cảm biến gạt mưa gắn gần gương chiếu hậu giữa xem sao nhé, cách kiểm tra, bác day day cục cảm biến nhẹ nhẹ xem gạt mưa có quay trở lại hành trình không? nếu không mình tính tiếp...:)))))
Chúc Bác thành công!!!
Thân gửi...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên