hayate, atila victoria, classico, click, nên mua xe nào!

G
Bình luận: 7Lượt xem: 2,314

Wanted

Xe Tăng
mình có cô bạn gái muốn mua xe tay ga nhưng do không rành về xe lắm nên chưa biết mua xe nào, xin các bác tư vấn giùm mình về 4 loại xe hayate, atila victoria, classico, click nên mua xe nào để thích hợp cho nữ sinh chạy, chất lượng và không ăn xăng! xin cám ơn các bác!

Cho mình hỏi cô bạn gái của bạn có khoảng bao nhiêu tiền thì mình sẽ tư vấn cho loại xe dòng xe tốt nhất.

3zoka

Tài xế O-H
bạn gái mình có khoảng 36 triệu! bạn gái mình hơi bé, chỉ có 155cm, bác tư vấn giùm xe nào hợp với bạn gái mình.
Với các quí cô bây giờ LEAD là thời thượng vì giá cả vừa phải ,thời trang lại cực hữu dụng vì được trang bị cốp khổng lồ,tiêu thụ nhiên liệu rất ổn (khoảng 2,5l/100km),ngoài ra VISION và NOZA cũng là lựa chọ không tồi.Thân./

toanprohdbk

Tài xế O-H
chào bạn .Mình nghĩ bạn lên chọn xe honda vì xe honda bền , ít hỏng , êm máy. tiết kiệm xăng , và đặc biệt là con gái biết ít về xe máy nữa lên chọn click thì phù hợp mà giá phù hợp. click dáng hợp với con gái dáng nhỏ nhắn .hihi.

haiauauto

Tài xế O-H
1 phiếu cho Click. Honda nổi tiếng về xe tiết kiệm xăng nhất rồi bạn ah`. Phụ tùng cũng dễ tìm và thay thế nữa, theo như bạn nói thì mình thấy bạn gái của bạn thích hợp với Click nhất.
Thân chào bạn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên