cho hỏi chổ nào đại tu động cơ xe gắn máy ở gò vấp?

G
Bình luận: 5Lượt xem: 2,218

giang_sieutocdo

Tài xế O-H
mình có con wave alpha củng củ lắm rồi, máy nhanh nóng và uống xăng như uống bia hơi. mình muốn làm lại dàn hơi, nhớt, thay nồi, thay bình xăng con. có bác nào biết chổ sữa xe tốt ở gò vấp thì chỉ cho mình nha! nếu biết giá tiền khoảng bao nhiêu thì cho mình biết càng tốt! cám ơn máy bác nhiều!

phuviet91

Tài xế O-H
mình có con wave alpha củng củ lắm rồi, máy nhanh nóng và uống xăng như uống bia hơi. mình muốn làm lại dàn hơi, nhớt, thay nồi, thay bình xăng con. có bác nào biết chổ sữa xe tốt ở gò vấp thì chỉ cho mình nha! nếu biết giá tiền khoảng bao nhiêu thì cho mình biết càng tốt! cám ơn máy bác nhiều!

http://www.oto-hui.com/diendan/f109...a-chua-bao-tri-xe-may-oto-hui-com-165440.html
1/5C Lê Văn Thọ, P13, Q. Gò Vấp, TPHCM. BÁC LÀ THÀNH VIÊN NÊN ĐƯỢC GIẢM GIÁ ĐÓ.
TỚI GẶP BÁC ĐÀM .là ok
không gì là không thể :lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx:lx

daotaygacm

Đạo Mô Tô
mình có con wave alpha củng củ lắm rồi, máy nhanh nóng và uống xăng như uống bia hơi. Mình muốn làm lại dàn hơi, nhớt, thay nồi, thay bình xăng con. Có bác nào biết chổ sữa xe tốt ở gò vấp thì chỉ cho mình nha! Nếu biết giá tiền khoảng bao nhiêu thì cho mình biết càng tốt! Cám ơn máy bác nhiều!

chào cụ,,,hiện tại thì trung tâm sửa chữa đang tạm ngưng hoạt động để tiến hành sửa chữa, đến ngày 21/10/2012 chính thức đưa vào hoạt động lại....lúc đó mời cụ sang mà sửa.....chào cụ
thân

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên