Toàn bộ sơ đồ mạch - Hệ thống điện xe Hyundai Universe(PY) D6CC Engine 2012

Aston_martin
Bình luận: 112Lượt xem: 36,625

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
Tile:Toàn bộ sơ đồ mạch - Hệ thống điện xe Hyundai Universe(PY) D6CC Engine 2012
Định dang: rar
Dung lượng: 98 Mb
Điểm:1000

PassWord: www.oto-hui.com

minhduc1208

Tài xế O-H
đúng thật là tài liệu rất hay và hiếm cách đây 3 năm em đã săn lùng nó kể cả là phải trả bằng cả tiền mặt mà không có đến giờ chỉ mất có chút điểm để có tài liệu hay này thật là xứng đáng lắm

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
làm gì mà tới 1000 điểm vậy bạn., điểm cao quá sao mình có thể down về dc
tài liệu hay mà điểm cao quá bác ơi!
nhiều điểm quá bác ơi,sao mà download được...nghèo thì ngồi ngó thui!!!
nản thật
đắt đỏ quá Bác ơi
^^
1.000 điểm quy ra thóc chỉ có 1 chiếc card alo 100K à, rẻ như bèo.
Nhìn tài liệu này thì đây chắc chắn không phải là download mà có, tài liệu này chỉ có những ai có tài khoản ccc truy cập mà capture lại. Công sức mà ngồi capture lại toàn bộ này phải ít nhất là 1 tuần lễ nếu siêng năng, không thì nản ngay.
Mấy cụ không đủ điểm thì cố gắng đừng phát biểu những cụm từ làm nản lòng, công sức của Anh Em nhé.

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
Nhìn tài liệu này thì đây chắc chắn không phải là download mà có, tài liệu này chỉ có những ai có tài khoản ccc truy cập mà capture lại. Công sức mà ngồi capture lại toàn bộ này phải ít nhất là 1 tuần lễ nếu siêng năng, không thì nản ngay.
Mấy cụ không đủ điểm thì cố gắng đừng phát biểu những cụm từ làm nản lòng, công sức của Anh Em nhé.

Cảm ơn cụ !
Đúng là Già Làng mới hiểu được thôi :D
đúng là bộ này nhấp từng trang một để download ! Điểm chác thực ra chả quan trọng lắm . Đó là cái thủ tục để biết được những người nào cần thiết và đóng góp cho diễn đàn như thế nào thôi cụ ha !

0 0 7

Tài xế O-H
Tại sao không xóa các bài viết vô nghĩa ấy đi các MOD? tài liệu thì nằm đó chỉ cần cố gắng là có thể down về! Vậy mà còn than ngắn than dài!

hyundai

Tài xế O-H
Cứ thử tải về sắp xếp từng cái một đi rồi mới biết cái công lớn thế nào 1000 điểm quả rẻ mà còn kêu ! Toàn muốn dỡ nhà người ta về làm nhà xí nhà mình !

mrdp

Tài xế O-H
Bác Aston_martin tải phần chuẩn đoán về cho anh em nha phần này nếu có thì sửa chũa quá ngon luôn em chờ tin các bác để em xin .

hieudienlanh

Tài xế O-H

Tài liệu quả là nhiều công sức.Ae kêu ca không sao.Những người ít điểm chắc có dow về cũng chỉ cho vui chứ chưa chắc đã dùng đến!

mauxanh1609

Tài xế O-H
Ðề: Toàn bộ sơ đồ mạch - Hệ thống điện xe Hyundai Universe(PY) D6CC Engine 2012

Phải đợi thời gian tích góp rồi tài liệu này rất cần thiết
em gặp trường hợp này có bác nào đã sử lý rồi chỉ giáo dùm em với
p0543 intake air heater circuit open trường hợp này em kiểm tra các kiểu rồi nhưng nổ được 1 lúc đèn check lại nổi nhấp nháy
có bác nào giúp em với

hieucaosu

Tài xế O-H
Ðề: Toàn bộ sơ đồ mạch - Hệ thống điện xe Hyundai Universe(PY) D6CC Engine 2012

Cụ hyundai nóng tính nhé!hehe
tài liệu thật hay và ý nghĩa!thanks cụ aston

XuanDam

Tài xế O-H
tôi cũng muốn có dc nhiều tài liệu hay nhưng ko đủ tiền mua các bác ạ.thôi cố gắng tích cực tham gia diễn đàn để anh em cùng nhau học hỏi và phát triển mạnh mẽ.tài liệu thì vẫn ơ đó chờ ta mà.cố gắng nên anh em ơi!!!!!!!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên