SolidWorks Premium 2010 bản 32/64b (crack) Mediafire

khoadongluc
Bình luận: 24Lượt xem: 19,409

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
SolidWorks Premium 2010 B1 (Eng/Rus) [x32] | 1.68 Gb

SolidWorks Premium software integrates a broad range of mechanical CAD, design validation, product data management, design communication, and CAD productivity tools in a single, affordable easy to use package.

Go from concept to virtual prototype faster than you ever thought possible with the desired quality using a single easy to use application. SolidWorks Premium is so complete, you can progress from a product concept to a highly accurate virtual prototype without employing any other software.

Featured SolidWorks Premium capabilities:

Mechanical CAD. SolidWorks eliminates the need to learn how the software thinks, and frees you to focus on designing innovative products.

Design Validation. With SolidWorks Simulation, you can test your designs in real-world conditions on screen minimizing cost and time spent in physical samples.

Workgroup Product Data Management. SolidWorks Workgroup PDM helps small engineering workgroups minimize errors and duplicated effort by capturing file revision histories automatically and managing data access and use.

link down load

vucongbkdc

Tài xế O-H
Solidwork2010 rất hay.hôm nào mình có tham dự buổi giới thiệu tại ĐH Công nghiệp Hà nôi.rất nhiều tính năng mơi...cảm ơn bạn đã up lên crack

PostMaster

Tài xế O-H
xin chào các bạn,

mình đã làm các bước từ Cracks.rar ...nhưng sao cái sw2010 của mình chi chạy được 30 ngày thôi ?
có ai biết chỉ cho mình với mình installed là ngày 3/4/2010 và khi vào help > show license > thì expiry 4/4/2010?

- khi mình start Solidworks thì đâu có hỏi Active key gì đâu vậy cái dòng này điền vào đâu ?

Key Active:

04M7DP-PEJTNX-FR64BH-BVJB36-5K9QQW-AWD5VA

CÁM ƠN CÁC BẠN NHIỀU

THÂN

mayxaydung_otohui

Tài xế O-H
xin chào
mình đã làm các bước ...nhưng sao cái sw2010 của mình chi chạy được 30 ngày thôi ?
có ai biết chỉ cho mình vợi Mình installed là ngày 3/4/2010 và khi vào help > show license > thì expiry 4/4/2010?

CÁM ƠN CÁC BẠN NHIỀU

THÂN

bạn đả crack chưa?
mếu chưa bạn có thể dùng cái này để crack
Mã:
http://www.mediafire.com/?iv45voxmcl3
nếu bạn cài ko được hãy làm theo file hướng dẫn này
Mã:
http://www.mediafire.com/?cjmixr1tlta
tuy nó bằng tiếng anh nhưng rất dễ hiểu vì toàn là hình chỉ dẫn thôi :)) chúc thành công

PostMaster

Tài xế O-H
cám ơn bạn để mình thử lai...tiếng anh không thành vấn đề đối với mình vì mình ở nước ngoài :3:

thành thật cám ơn bạn

thân

skyrain

Tài xế O-H
bác nào giải đáp giùm em 1 tẹo nào. sao khi cài vào nó toàn báo lỗi là không nhận được file japancab...... gì gì đấy các bác ui:((

bkdn

Tài xế O-H
em cài bản này thấy bình thường em nghĩ máy bác ch8ac1 có phần mềm nào ch8c5 nó nên sinh ra lỗi gọi là hiện tượng "đối ngẫu chương trình"

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên