thảo luận trao đổi kinh nghiệm reset module túi khí và chỉnh sửa ODO meter

nguyenvuong
Bình luận: 25Lượt xem: 4,950

nguyenvuong

Tài xế O-H
kính thưa tất cả các bác cao nhân trên diễn đàn em xin mạo muộn topic này để cùng thảo luận và trao đổi về phần cứng và phần mềm reset module SRS và chỉnh sửa ODO meter. một vấn đề bên ngoài thực tế đã làm rất nhiều mà trên diễn đàn mình chưa hề có. em đề xuất lên diễn đàn các đừng chém em về vấn đề đạo đức nhé. em cũng xin chia sẽ tất cả những em biết đến diễn đàn.

phanminhnhat

Học việc
kính thưa tất cả các bác cao nhân trên diễn đàn em xin mạo muộn topic này để cùng thảo luận và trao đổi về phần cứng và phần mềm reset module SRS và chỉnh sửa ODO meter. một vấn đề bên ngoài thực tế đã làm rất nhiều mà trên diễn đàn mình chưa hề có. em đề xuất lên diễn đàn các đừng chém em về vấn đề đạo đức nhé. em cũng xin chia sẽ tất cả những em biết đến diễn đàn.

Vấn đề này em thấy rất thú vị, có dính líu gì đến đạo đức hay không thì còn tùy mỗi người.
Ở đây chúng ta chỉ bàn đến vấn đề kỹ thuật tức là tìm tòi những cái mình chưa biết và cố gắng để làm chủ được nó qua đó trong tương lai sẽ có thể ứng dụng nó cho những thứ khác to tát hơn.

nguyenvuong

Tài xế O-H

huyhungst

Tài xế O-H

phanminhnhat

Học việc

huyhungst

Tài xế O-H
Phần mềm hỗ trợ sửa ODO thì theo em biết là TachoSoft's Mileage Calculator đúng không bác?
phần mềm này em đã mua của bác thinhnhan nhưng chưa test đc nhiều ! như chiều nay làm em lactti cdx nhập khẩu chưa thành công đang tìm phương án :105:
nguyenvuong : bác có cách gì giúp em kiếm tý sữa cho thằng ku tý nhà em với không ah ! em sẽ mời bác coffe !

nguyenvuong

Tài xế O-H
phần mềm này em đã mua của bác thinhnhan nhưng chưa test đc nhiều ! như chiều nay làm em lactti cdx nhập khẩu chưa thành công đang tìm phương án :105:
nguyenvuong : bác có cách gì giúp em kiếm tý sữa cho thằng ku tý nhà em với không ah ! em sẽ mời bác coffe !
bác chờ chút em đang up load phần mềm tachosoft 21.5 bản free có thể giúp bác làm con CDX

nguyenvuong

Tài xế O-H
Hình ảnh đồng hồ huyndai get đời 2005 sử dụng ic dán 8 chân .họ ic 93c46.mời các bác làm quen và tham khảo

http://ns3.upanh.com/b2.s32.d2/81c1e9e4ecab5d5883ed88193ac825ba_50655213.dsc02127.jpg

manhcoc

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên