Hướng dẫn Download và cài đặt Toyota Techstream 7.30.026

hyundai
Bình luận: 23Lượt xem: 5,790

hyundai

Tài xế O-H
http://www.oto-hui.com/diendan/f452/download-toyota-techstream-v7-30-025-a-183514.html

Bước 1 : Bạn tải về toàn bộ file setup + crack trong file bên dưới !
Bước 2: Cài đặt bạn có thể tuân thủ theo nguyên tắc "Có NEXT cứ NEXT"

Bước 3 Tiến hành : Bạn cứ xem trong hình

Lưu ý : Bạn có thể tắt , chỉnh Firefox trước khi cài đặt để tránh xung đột nếu có bằng cách
vào :
[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Mozilla]
Sửa thành:
[HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Mozilla_X]

Sau khi kết thúc cái đặt có thể vào sửa lại ! Bước này chỉ xui mới gặp còn không thì cứ để vậy và chạy khí thế luôn nhé !

Sau khi hoàn thành bạn cần phải điền 1 số thông tin . Đế đây bạn có thể làm theo hướng dẫn ở trong file đi kèm file cài đặt mà tôi đã up kèm theo.

Khi hoàn tất bạn tiến hành crack rất đơn giản như sau :

Copy thư mục MainMenu.exe trong file Activation chép đè lên đường dẫn ( Nếu là win 32bit)
C:\Program Files\Toyota Diagnostics\Techstream\bin\

C:\Program Files (x86)\Toyota Diagnostics\Techstream\bin\ (NẾU LÀ WIN 64 BIT)
Chú ý : để tránh sai sót bạn có thể sửa tên thư mục MainMenu.exe để có thể dễ giàng phục hồi

KẾT QUĐÂY :

CÓ NHIỀU LỰA CHỌN VỀ NGÔN NGỮ , QUỐC GIA , VÙNG BẠN TÙY CHỌN NHÉ ! VÀ NẾU CRACK KHÔNG THÀNH SẼ BỊ LÙI PHIÊN BẢN !

chuot_auto

Tài xế O-H
Cám ơn bác vì tài liệu này, nhưng theo em biết thì mỗi máy tính nó có một cái code active riêng mà, liệu cách crack của bác có ok không nhỉ?

OS

Đời là bể khổ!
B5n nói mình ko hiểu ? Đè lên đường dẫn là sao bạn ?

Bạn Copy thư mục MainMenu.exe trong file Activation chép đè vào thư mục đã cài đặt phần mềm theo cái đường dẫn này trên máy tính của bạn ( Nếu là win 32bit)
C:\Program Files\Toyota Diagnostics\Techstream\bin\

C:\Program Files (x86)\Toyota Diagnostics\Techstream\bin\ (NẾU LÀ WIN 64 BIT)

nguyenvanbao

Tài xế O-H
các bác cho em hỏi tại sao em không download được nhỉ? nó báo ntn
Link bị xóa vì đưa link đặt điểm của chủ topic vào bài viết này, hãy download bằng điểm theo quy định

buidinhduong

Tài xế O-H
Bác cho em cái file crack . E không tìm thấy khi tải về

nếu là link Link bị xóa vì đưa link đặt điểm của chủ topic vào bài viết này, hãy download bằng điểm theo quy định thì ko có file crack đâu cụ ạ, chỉ có file cài đặt thôi. link đặt 50 điểm em tải về thì thấy file crack, có lẽ anh huyndai up lúc đầu thiếu. Không tiện up file crack lên đây, cụ vui lòng check tin nhắn nhé. Xin lỗi chỉ gửi cho người đã tải về mà thiếu ạ, còn lại xin vui lòng dùng điểm để load

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên