đi xe trên OTO-HUI không " CHÍNH CHỦ " có bị phạt không???

my_lamborghini
Bình luận: 8Lượt xem: 1,783

my_lamborghini

Tài xế O-H
dạo này e lên mạng phây sờ búc nghe bà con chém bác Thăng mạnh tay quá, e còn nghe nói chuẩn bị có cụm từ cửa miệng " VÃI THĂNG " nũa kìa. híc....... ................ luật ở ngoài thì đã rõ nhưng hôm nay e lái xe trên OTO-HUI mà cứ nơm nớp lo sợ, không biết cụ ad có áp dụng "luật" lên diễn đàn không, e thì e đang đi xe "CHÍNH CHỦ " hiệu my_lamborghini nhưng lỡ ngày nào đó e mượn con BUGATI của thằng bạn quen mà vi vu trên này thì sao nhỉ? các cụ am hiểu luật chém giùm em với nhé :35::35::35::35:

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
dạo này e lên mạng phây sờ búc nghe bà con chém bác Thăng mạnh tay quá, e còn nghe nói chuẩn bị có cụm từ cửa miệng " VÃI THĂNG " nũa kìa. híc....... ................ luật ở ngoài thì đã rõ nhưng hôm nay e lái xe trên OTO-HUI mà cứ nơm nớp lo sợ, không biết cụ ad có áp dụng "luật" lên diễn đàn không, e thì e đang đi xe "CHÍNH CHỦ " hiệu my_lamborghini nhưng lỡ ngày nào đó e mượn con BUGATI của thằng bạn quen mà vi vu trên này thì sao nhỉ? các cụ am hiểu luật chém giùm em với nhé :35::35::35::35:
Em đọc bài cụ mà cưới nãy giờ méo hết cả miệng ! Em không muốn người ta đổi từ "Vãi Luyện" ---->"Vãi Thăng"----> "Vãi khoadongluc"

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Em đọc bài cụ mà cưới nãy giờ méo hết cả miệng ! Em không muốn người ta đổi từ "Vãi Luyện" ---->"Vãi Thăng"----> "Vãi khoadongluc"
Vãi khoadongluc nghe ko hay cụ ơi..
Phải là Vãi Cả Lực..:D
Cụ đừng bảo em là "mày ngu hơn Đinh La Thăng" nhé :))
Sorry cụ nếu mạo phạm nhé :D

my_lamborghini

Tài xế O-H
Xe mượn thì không sao. Xe mua bán mà không sang tên sau 3H sẽ chém thẳng tay :))
cụ cho ae khư khư ít ngày còn làm giấy tờ sang tên đổi chủ chứ, e nghe nói là phải đi rút hồ sơ gốc của chủ xe, đi công chứng giấy mua bán rồi ôm 1 đống giấy tờ ấy về QUÊ NHÀ mà đăng kí đó cụ, thêm ít xị phí trước bạ nữa ==> vãi thăng thiệt :35::35:

bác mr Đờm muốn vãi khoa động lực thì phải làm cái xì căng đan to to tí =))=))

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Tren OH còn hơn thế ấy chứ. Mượn xe thì tạm thu hồi xe 10 ngày. Mua xe không sang tên đổi chủ giữ xe 1 tháng,có giấy tờ xong mới lấy xe. Thủ tục phạt hành chính 10k điểm. :)) :))

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Hên quá mình có 4 chiếc xe mượn ,mà chỉ sử dụng có 1 chiếc này.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên