[Hỗ Trợ] Đăng ký bằng lái cho các bác tài không kích hoạt được tài khoản

khoadongluc
Bình luận: 3Lượt xem: 11,027

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính các cụ !
Rất nhiều thành viên muốn gởi bài viết lên để đăng tư vấn , tài liệu , hỏi đáp nhưng trong quá trình đăng ký không nhận được Email trả về để kích hoạt . Tình trạng này có 3 nguyên nhân chính!
Một là : Email của các cụ không chuẩn
Hai là : Hệ thống Mail server của diễn đàn bị lỗi tại thời điểm đó
Ba là : Hệ thống mail của các cụ diễn đàn không nhận diện được ví dụ ...@lungtung.com @xxx.com

Giải quyết vấn đề

Có thể chọn 1 trong 2 phương án sau :

Thứ nhất : Vào đây để đăng bài và kích hoạt ( nơi đây chưa có bằng vẫn chạy xe được)
Thứ hai : Gọi ngay "Hót lai" 0979.551.551 chỉ cần đọc tên tài khoản vừa tạo , Chậm nhất 5 phút sau bác sẽ được kích hoạt!

Chúc các bác lái xe thật an toàn trên Xa lộ O-H nhé !

muonchuyennghe

Tài xế O-H
[/FLASH_NEW]
Kính các cụ !
Rất nhiều thành viên muốn gởi bài viết lên để đăng tư vấn , tài liệu , hỏi đáp nhưng trong quá trình đăng ký không nhận được Email trả về để kích hoạt . Tình trạng này có 3 nguyên nhân chính!
Một là : Email của các cụ không chuẩn
Hai là : Hệ thống Mail server của diễn đàn bị lỗi tại thời điểm đó
Ba là : Hệ thống mail của các cụ diễn đàn không nhận diện được ví dụ ...@lungtung.com @xxx.com

Giải quyết vấn đề

Có thể chọn 1 trong 2 phương án sau :

Thứ nhất : Vào đây để đăng bài và kích hoạt ( nơi đây chưa có bằng vẫn chạy xe được)
Thứ hai : Gọi ngay "Hót lai" 0979.551.551 chỉ cần đọc tên tài khoản vừa tạo , Chậm nhất 5 phút sau bác sẽ được kích hoạt!

Chúc các bác lái xe thật an toàn trên Xa lộ O-H nhé !
Trời ạ!sao bây giờ tôi mới tìm thấy bài này vậy. Tôi đăng ký không biết bao nhiêu lần mà không được, thêm cả vợ nhảy vào đăng kí cho cũng không được. Mãi hôm rồi thằng cháu đang là sinh viên nó đăng ký cho mới được, làm tôi cứ phải lo giữ cái mảnh giấy mà nó ghi nick và mật khẩu hơn là giữ cmnd và gplx (vì nó khó nhớ quá, chỉ sợ quên)

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
[/FLASH_NEW]
Trời ạ!sao bây giờ tôi mới tìm thấy bài này vậy. Tôi đăng ký không biết bao nhiêu lần mà không được, thêm cả vợ nhảy vào đăng kí cho cũng không được. Mãi hôm rồi thằng cháu đang là sinh viên nó đăng ký cho mới được, làm tôi cứ phải lo giữ cái mảnh giấy mà nó ghi nick và mật khẩu hơn là giữ cmnd và gplx (vì nó khó nhớ quá, chỉ sợ quên)
Chào cụ
Cảm ơn cụ đã tham gia và đồng hành cùng o-h, nếu vướng mắc gì xin cụ gọi ngay cho cháu để cháu hỗ trợ cụ. Thông tin ở bên dưới chữ kí cụ nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên