[O-H] Offline Yên bái : Chào mừng gara Oto-Hui Yên bái!

khoadongluc
Bình luận: 31Lượt xem: 4,334

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Thể theo thư mời : http://www.oto-hui.com/diendan/f568...ong-cai-xuong-nho-nho-tai-yen-bai-184779.html
Nhiều anh em O-H đã không quản ngại "khó khăn" vượt rừng , vượt sông để lên tham gia buổi khai trương mùng cho "đứa con tinh thần" Oto-Hui.com ở Yên Bái.

Lực lượng tham gia cũng khá đông vui cụ thể như sau:

- Đoàn TP.HCM Do cụ khoadongluc một mình một Boing 777 vượt mây tham dự
- Đoàn O-H thái nguyên dẫn đầu đoàn là cụ Kia sờ vịt cùng theo Cụ Thanhthainguyen , Hiếu cao su lên đón Khoadongluc tại Sân Bay Nội Bài và cùng hướng về quốc lộ 32C (Đường đi yên bái) bằng con hyundai xì ta rếch!
- Đoàn Hà Tây do cụ Huy hùng ét tê (Huydungst) làm trưởng đoàn cưỡi ngựa sắt VIOS cùng Dũng ba vì (Dungbavi)
-Đoàn Hà nội dẫn đầu là thầy Phamvy cùng sang đen sì (sangdenso) Thanhthe , ánh nờ vê cũng bắt đầu khởi hành vào lúc 15h chiều ngày 2/12/2012 di chuyển bằng phương tiện Mazda bờ tờ 50 của sáng đen sì
-Đoàn Hà giang Do cụ hieudienlanh dẫn đầu cùng theo 4 anh em di chuyển từ Hà Giang băng Kia morning
- Ngoài ra còn có các thành viên tích cực như cụ Kinhlove, Sirduyduc cũng bắt xe vượt đèo lên tham gia !

Tất cả đoàn xe đều gắn logo O-H chạy phấp phới cùng tiến về Thành Phố Yên Bái Tỉnh yên Bái.

Hình ảnh sự kiện như sau :

Em vượt mấy 2 tiếng đến nội bài Hà Nội:

Trong quá trình di chuyển đoàn xe ngang qua tỉnh Vĩnh phúc và có ghé thăm 3 cụ mypower ( Toyota hyroshima Vĩnh Phúc) Cụ non-stop ( Kia Vĩnh Phúc) Và cụ Mrtung.oto ( Kia Vĩnh Phúc)

Cụ Cao su thèm thuốc lào quá "Xin phát"

Anh em ngồi nghĩ chờ mấy anh em Vĩnh Yên ra giao lưu! Làm ổ bành mì chống mỏng :))

Sau đó anh em cùng ngồi lên xe đi tiếp lúc này cụ Kia Sờ Vịt cầm lái . Và hieucaosu có vẻ nhiều pha thót tim :))

Sau 3 tiếng vừa đi vừa "Lạc Đường do không nghe theo ông gu gồ nên mãi đến 8h30 tối mới mò tới Yên Bái . Lúc này cả 3 xe đều đến cùng lúc :

Nhà cụ "quy" nhà ta :

Sau khi gặp nhau làm xong thủ tục chào hỏi anh em cùng đi thưởng thức "của ngon" " Vật lạ" tại đất Vừa Yên Vừa "Bái" này.

Màn sàm sỡ "chuyên nghiệp" của sang râu hay còn gọi là sangdendo

Dũng Ba vì thấy rượu "Táo mèo " là mặt tươi ngay :

Cận cảnh giờ phút ăn nhâu thoải mái với nhiều đặc sản vùng miền

Sau khi ăn nhậu no say thì kéo về khách sạn ngủ để thưởng thức thêm món "CÂY NHÀ LÀ VƯỜN" "ĐẶC SẢN VÙNG MIỀN" chỗ nay nạm cắt vì lý do tế nhị :))

Đúng là "ăn xong đặc sản" mặt sang râu đần thối ra :))

Chào ngày mới giữa cái lạnh thấu xương :

Những lẵng hoa tươi thắm anh em dành tặng :

Những phút giây tự sướng :

Bệnh nghề nghiệp trỗi dậy:

Bắt đầu đón khách nhập tiệc :

Cụ sirduyduc chết trong vòng 7 nốt nhạc :

Từ trái qua : Dungbavi , hieudienlanh , Huyhungst

Dây phút chia ly :

nhìn mặt hieudienlanh lúc này "rất đần" :))

Anh em trên đường về kéo qua nhà cụ Huyhungst tham quan cơ ngơi và hứa hẹn đây cũng sẽ là điểm gara O-H ở sơn tây !

checkcar

Tài xế O-H
1 tháng mà có 3 cụ khai trương như vậy thì o-h lớn nhanh như thổi. biết bao giờ mình mới được như bác quân nhỉ

OS

Đời là bể khổ!
Chúc O-H sẽ vươn ra rộng khắp! Hy vọng sẽ sớm được nghe tên "Đại lý ủy quyền oto-hui":b:b:b:b:b

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
qua phú thọ kia ơi ! 15 ngàn /1 yến !! chỉ có hỏi cụ đàm mới biết =))=))=))=))
Đơn giá : cọ 15k/ 1 yến , chim 50k / cả lồng
Ối giời..đi cùng cụ Đàm nhiều khi dở khóc dở cười..
Các cụ chắc mới kết thúc đến đó..
Thầy trò nhà cụ Anhnv đi về , cụ Dũng Ba Vì và cụ HuyHungSt còn bắt nhà cháu vào lề đường , uống hết 3 cốc bia nữa mới cho về :((

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Chúc Mừng anh Quân làm ăn Phát Đạt! Chúc anh Thành Công!
Hy vọng O-H sẽ càng ngày càng nhiều anh em làm ăn Tấn Tới thế này! :))

minhduc1208

Tài xế O-H
nhà cháu xin chúc mừng cụ PNTQ nhé nhìn các cụ OH nhà mềnh lúc đầu đến thì phong độ nhưng lúc ra về thì thấy chán quá đi mất:)):)):))

tienpt

Tài xế O-H
vui ghê nhở... nhìn các cụ chữ xanh chữ đỏ đều đỉnh :9:chẳng mấy chốc cái tên O-H có khắp nơi thôi ...:69:

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Nhà cháu cũng có tý phần chung vui.
Nhan sắc của cụ KDL và cụ Dungbavi được nhà cháu "re cót" lại .

[video=youtube;_I0WV8F8Vxk]http://www.youtube.com/watch?v=_I0WV8F8Vxk&feature=youtu.be[/video]

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên