Máy SK100W-1

D
Bình luận: 14Lượt xem: 3,136

ducdung81vn

Tài xế O-H
Tình hình là sự nghiệp hát rong của em đang trên đà phát triển :5:, em định cùng anh em đầu tư thêm 1 cái bánh lốp để đi đào ao, bổ củi. Hôm rồi tham khảo thấy có ông bảo bán cái SK100W-1 thấy bảo máy bền và đặc biệt làm 1 ca hết có 30 lít dầu =p~, em nghe mà không tin được, có phải vậy không các bác ơi?

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Tình hình là sự nghiệp hát rong của em đang trên đà phát triển :5:, em định cùng anh em đầu tư thêm 1 cái bánh lốp để đi đào ao, bổ củi. Hôm rồi tham khảo thấy có ông bảo bán cái SK100W-1 thấy bảo máy bền và đặc biệt làm 1 ca hết có 30 lít dầu =p~, em nghe mà không tin được, có phải vậy không các bác ơi?

Hơ hơ EX200-2 nó vật cho tơi bời lỗi điên nặng.
Nay lại muốn xơi em SK100W-1 cũng đang ít nhất bị lỗi h/t điện nó mới xơi diesel khiếp đến vậy.

Gadongnat

Tài xế O-H
MOD lại chém gió roài. 1 Ca máy xúc hiện tại tính là 7h làm việc : 30lít/7h cụ ạ . SK100 W này hình như dùng động cơ MITSUBISHI 6D31 T thì phải chạy nổ máy không hình như hết 3,7lít/h .

ducdung81vn

Tài xế O-H
Hơ hơ EX200-2 nó vật cho tơi bời lỗi điên nặng.
Nay lại muốn xơi em SK100W-1 cũng đang ít nhất bị lỗi h/t điện nó mới xơi diesel khiếp đến vậy.

Mode cứ thành kiến với em thế nhẩy, cái con 200-2 kiểu gì em cũng làm cho nó đạt đến cảnh giới ổn hơn như các cao thủ đã nói, hờ hờ. Còn ko được nữa thì em cân.:D , dân kinh tế mà đam mê máy móc thì chắc là thiếu sót nhiều, có gì các cụ thông cảm ợ :22:

thaoha

Moderator
MOD lại chém gió roài. 1 Ca máy xúc hiện tại tính là 7h làm việc : 30lít/7h cụ ạ . SK100 W này hình như dùng động cơ MITSUBISHI 6D31 T thì phải chạy nổ máy không hình như hết 3,7lít/h .

cụ ve chai 1 ca là 8h nhá đừng có ăn gian,trừ lương nghe chửa vậy ta tính thế này 30l:8 =3,75l/h .mà cụ này còn chơi bài câu giờ thì quá kinh tế .bài toán kinh tế này cụ thông hơn bọn tôi 1h máy làm 450.000đ/h vậy 1 ca 8hx450.000đ=3.600.000đ vị chi tiền diezel là 21.000đ/lít x30lit =630.000đ quá kinh tế chơi luôn cụ ducdung

mam1702

Tài xế O-H
con này nhìn chung thì cũng bền, máy trông gọn mà gàu 0,5 làm việc nhanh, nhưng 1 tiếng hết khoảng 8l, 1 ca làm việc của máy công trình được tính 7 tiếng làm việc và 1 tiếng bảo dưỡng. như vậy 8*7=56l chứ không bao giờ có 30l đâu bác ạ!chúc bác tìm được con máy phù hợp nhé!

ducdung81vn

Tài xế O-H
con này nhìn chung thì cũng bền, máy trông gọn mà gàu 0,5 làm việc nhanh, nhưng 1 tiếng hết khoảng 8l, 1 ca làm việc của máy công trình được tính 7 tiếng làm việc và 1 tiếng bảo dưỡng. như vậy 8*7=56l chứ không bao giờ có 30l đâu bác ạ!chúc bác tìm được con máy phù hợp nhé!

Thế nó ăn dầu bằng máy 130 rồi nhỉ? cái này gầu 0.4 thôi bác ạ.

thdthb

Tài xế O-H
mỗi tiếng mà chỉ có tốn 4l thì em chỉ thấy có sl55w thôi,còn máy to mà đi múa hát thì phải mua thêm xe bọc thép,vì ng ta nếm đá chết.

chxm

Tài xế O-H
bạn chiến luôn đi. máy của anh bạn tôi nó uống tốt 6 - 7 lít/h lười làm lắm . vậy mà y vưỡn còn có tiền sài đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên