Tường thuật Offline O-H miền nam 14.12.2012

Duyleauto
Bình luận: 39Lượt xem: 3,782

Duyleauto

Tài xế O-H
Lời đầu tiên xin thay mặt toàn thể anh em O-H miền nam cảm ơn toàn thể anh em O-H miền bắc đã vượt ngàn dặm đường xa xôi để vào với cái nắng của miền nam, chung vui cùng với anh em. Xin cảm ơn toàn thể các thành viên, các thầy, các bạn, các đồng nghiệp đã bỏ thời gian của mình để đến giao lưu, chia vui cùng với anh em.

Thật sự mà nói hôm nay là một buổi off hoành tráng nhất của anh em từ trước tới giờ, hoành tránh là bởi có sự quan tâm góp mặt của anh em O-H miền bắc, hoành tráng là bởi anh em O-H miền nam đã hội tụ gần như đầy đủ, hoành tráng là bởi tất cả các thành viên tham dự đều có sự nhiệt huyết giao lưu hết mình cùng với anh em đó là một điều rất quí.

Tuy có sự khác biệt giữa cái lạnh của miền bắc và cái nóng của miền nam nhưng khi đã hội tụ nơi thành phố mang tên bác thì cái nóng luôn luôn được hâm bởi toàn thể anh em.

Không còn gì để nói hơn là những lời cảm ơn, cảm ơn anh em O-H miền bắc, rất mong anh em có thể bớt chút thời gian vui chơi cùng anh em lâu hơn, và mong rằng chúng ta sẽ có những buổi gặp mặt như thế này nhiều hơn nữa không chỉ ở miền nam và cả miền bắc xa xôi.

Dưới đây là những hình ảnh ghi lại bởi phóng viên O-H.

Ngày từ sáng sớm 14.12.2012 trung tâm O-H đang còn tất bật với những công đoạn cuối cùng để chuẩn bị cho buổi lễ giới thiệu ra mắt sản phẩm.

Anh em cùng nhau phụ giúp mỗi người một tay, trong khi đó cùng chờ đến thời gian khoảng 10h50am là ra sân bay đón nhưng an hem O-H miền bắc hạ cánh.

Những hình ảnh đầu tiên tại phi trường Tân Sơn Nhất để đón các anh em.

Bác Alibabon demo trước một tấm trong khi đợi

Đúng 10h50 điện thoại cụ Hieudienlanh vang lên “ máy bay vừa hạ cánh còn chưa mở của, chú đợi anh tí”. Sau một lúc lâu thì anh em cũng ra tới nơi.

Alo em hả anh đã vào tới miền nam rồi nhé, đừng lo anh sẽ về với em nhanh thôi mà.

Chú lửa ah miền bắc lạnh quá anh mang theo 2 cái áo ấm, nhưng vào thấy anh thấy lạnh quá chắc không mặc áo ấm được rồi.

Sau đó anh em cùng lên taxi để về đến bãi đỗ là xưởng xe máy O-H trước khi về đến khách sạn.

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Các cụ Offline vui quá.
Con lại mong cho nhanh đến ngày sinh nhất >:D<

Gừng càng già càng cay ở mọi góc độ cụ hieudienlanh ơi.
Phong độ của thanh niên bọn em còn thua xa.

Duyleauto

Tài xế O-H
Sau khi tham quan xưởng xe máy O-H thì anh em đáp ngay quán cà phê “ Cha Pi” đến tiện việc chém gió 2 miền.

Bên trái là bác Trung leduyen và bên phải là bác hieudienlanh.

Bác longxehoi cùng vừa đáp.

Anh em xôm tụ, chém gió và chém gió.

Thuốc độc chỉ ở miền bắc, miền nam đố ai tìm được.

Duyleauto

Tài xế O-H
Sau khi cà phê cà pháo thì lúc này bụng cụ nào cũng bắt đầu kêu nên tất cả cùng đáp tại một quán ăn sân vườn để làm dịu đi cơn đói.

Đói quá rồi các cụ ơi, túi xách còn xách không nỗi nữa rồi.

Vào bàn, lên mâm và chén không nói nhiều nữa, đói lắm rồi. Đội quân tàn sát.

Cay quá các cậu ah, cá ngon mà tớ lại không ăn được cay.

anhnv_2411

Don't give up
Vui quá các cụ nhỉ tiếp nữa đi ạ, mà các cụ có phải nằm trung giường thì chánh xa Kia sờ vịt ra nhé lão hay show hàng lắm đấy=))

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
ước gì em cũng được tham dự ngày hôm này. anh Đàm ơi nhanh nhanh cưới vợ cho bọn em còn được vào Miến Nam với. =))=))=))=))
anh bưctươnglua ơi em mới thấy xuất hiện 3 thành viên miền bắc là: hiêudienlanh,KIA đức và anh sangdenso. vậy còn thầy phamvi và các anh em khác chưa xuất hiện hả anh?

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Hihihihi.Chúc mừng,chúc mừng.Chúc các cụ miền bắc vui vẻ.Trông ai cũng bảnh bao hết

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!

Món này Ngon nè! =))
Vui quá! Thế này thì chẳng bao lâu nữa anh em 3 miền sẽ có 1 buổi tụ họp đông đủ! Mong ngày đó quá!
Đại diện miền Bắc cũng đông đấy chứ: Thầy Phạm Vỵ, hieudienlanh, sangdenso, giẻ-rách, tuananh,kia-service,... Nhưng còn a Thành TN sao ko thấy nhỉ!
Cụ Duy nhớ đặt năm sau cho em 1 vé nhá! :D

PNTQ

Tài xế O-H
hình như anh em phía nam không đến đủ thì phải các cụ ? anh em phía bác nhà ta đầy đủ phết nhể, các cụ vui quá đấy, đề nghị các cụ off năm tới tại đà nẵng nhá anh em 3 miền hội tụ !

Duyleauto

Tài xế O-H
Hạ hồi phân giải chứ các cụ, đó chỉ là demo thôi. Còn nhiều hình ảnh sẽ được cập nhật liên tục. Anh em đừng nóng lòng nhé.

longxehoi

Tài xế O-H
chiều nay anh em O-H chuẩn bị đi tắm hơi và tối làm bữa tiệt chia tay cuối năm và lên kế hoạch năm sau vì sự phát triển của O-H

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!

Mới có thời gian ngắn không gặp a Long mà sao trông già đi vậy anh! Râu ria tùm lum quá! :D Chắc dạo này kiếm nhiều tiền quá quên cả việc Rậu Cao! :))

2 Anh Em?! hay 2 ông lão hay 2 ông Già Làng của Nam - Bắc! :))

powercar

Tài xế O-H
em cũng thật tiếc quá em ở miền nam 7 năm em lại mới ra hà nội không được dự buổi tiệc này nhìn thấy các bác em chỉ muốn:((thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên