Chuẩn đoán động cơ d6ca/b

T
Bình luận: 9Lượt xem: 2,583

tinhleotohui

Tài xế O-H
Vừa sưu tầm được cái HỆ CHUẨN ĐOÁN ĐỘNG CƠ D6CA/B khá chi tiết. xin chia sẻ cùng cộng đồng.

tinhleotohui

Tài xế O-H
Bác daixalo đừng quá bi quan như vậy.
Em cũng là 1 newbie như bác, việc kiếm điểm để tải tài liệu là rất khó khăn nên em thực hiện phương chăm "tích tiểu thành đại". Hiện giờ em đang chăm chỉ mài mò trên O-H mong 1 ngày sẽ có thể tải được các tài liệu trị giá vài trăm "lít xăng".
Đó là lợi ít trước mắt thôi còn lợi ích lâu dài là sở hữu những kiến thức vô cùng quí giá, không có trong trường lớp mà hầu như đều tìm thấy trên O-H.
Em nói vậy có đúng không các vị tiền bói!

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Bác daixalo đừng quá bi quan như vậy.
Em cũng là 1 newbie như bác, việc kiếm điểm để tải tài liệu là rất khó khăn nên em thực hiện phương chăm "tích tiểu thành đại". Hiện giờ em đang chăm chỉ mài mò trên O-H mong 1 ngày sẽ có thể tải được các tài liệu trị giá vài trăm "lít xăng".
Đó là lợi ít trước mắt thôi còn lợi ích lâu dài là sở hữu những kiến thức vô cùng quí giá, không có trong trường lớp mà hầu như đều tìm thấy trên O-H.
Em nói vậy có đúng không các vị tiền bói!

Nhưng điều cụ nên làm là bổ sung hình ảnh cho bài viết cho phù hợp với nội quy diễn đàn dã đã đề ra.
http://www.oto-hui.com/diendan/f316/huong-dan-gui-hinh-len-dien-dan-166732.html

tinhleotohui

Tài xế O-H
Cảm ơn tiền bói "born-@" đã có lời nhắc nhỡ và gửi link hướng dẫn chèn hình.
Em sẽ dọc hướng dẫn và sớm bổ sung hình ảnh cho đúng theo quy định của cộng đồng.

tinhleotohui

Tài xế O-H
Gửi Bác hungdlk5,
Em đã ra mức điểm để tải tài liệu là 100 điểm, nếu giờ em gửi mail riêng cho Bác thì không biết có vi phạm "Luật giao thông" không nữa. Vậy bác để em nghiêng cứu lại, nếu không có vấn đề gí em sẽ gửi cho Bác.
Có điều này em muốn góp ý với Bác hungdlk5 tí nhé, luật chơi của điễn đàn không phải lập ra để làm khó người cần tài liệu mà là một liều thuốc kích thích sự tìm tòi học hỏi và chia sẻ của tất cả các thành viên. Vì Bác cũng là một Newbie như em nên em mới chia sẻ quan điểm này, nếu có gì sơ suất Bác bỏ qua cho nhé.
Thân Bác!

baolinh2012

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên