Giáo trình đào tạo bảo hành động cơ dewoo gentra tiếng việt

phalaidat
Bình luận: 20Lượt xem: 6,258

phalaidat

Tài xế O-H
Xin gởi các bác bộ giáo trình đào tạo động cơ dewoo gentra.TÀi liệu mô tả đầy đủ thông số kĩ thuật của động cơ các càm biến chức năng, nhiệm vụ,các chân cắm vào và ra của ECM,mã lỗi động cơ.Tài liệu có 153 trang 98,5MB hoàn toàn bằng tiếng việt .Chúc các Bác trong Diễn đàn luôn mạnh khỏe,thành đạt.Chúc cho Diễn đàn OTO-HUI luôn vững mạnh

huynguyenmbv

Tài xế O-H
Xin gởi các bác bộ giáo trình đào tạo động cơ dewoo gentra.TÀi liệu mô tả đầy đủ thông số kĩ thuật của động cơ các càm biến chức năng, nhiệm vụ,các chân cắm vào và ra của ECM,mã lỗi động cơ.Tài liệu có 153 trang 98,5MB hoàn toàn bằng tiếng việt .Chúc các Bác trong Diễn đàn luôn mạnh khỏe,thành đạt.Chúc cho Diễn đàn OTO-HUI luôn vững mạnh
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/IMG]
[/url][/IMG]
Cám ơn bác đã mạnh dạn chia sẻ

powercar

Tài xế O-H
bác chủ topic ơi khi em dow nó hiện nên như vậy là sao bác bác kiểm tra giúp em nệu có phải là lỗi mạng không hay em không biết xử dụng nếu không phải thật lòng sin lỗi các bác.
:((

nguyen nghi

Tài xế O-H
bác chủ topic ơi khi em dow nó hiện nên như vậy là sao bác bác kiểm tra giúp em nệu có phải là lỗi mạng không hay em không biết xử dụng nếu không phải thật lòng sin lỗi các bác.
:((

Lỗi chờ NaN giây này là do chorme nó dịch tiếng việt nên k chạy javascrip nữa, cụ bấm tùy chọn rồi tắt cái tự dịch sang tiếng việt đi rồi load lại trang, 100% thành công.

dangqtuan

Tài xế O-H
Cụ phalaidat có tài liệu nào của GM/Daewoo/Chevrolet bằng tiếng Việt nữa thì up lên cho anh em tham khảo với nhé. Hôm vừa rồi em có thấy cụ luyen_hybrid đăng một trang có các mã lỗi xe Cruze nói là lấy từ nguồn của cụ, em cũng không biết nó nằm trong tài liệu nào, đang tìm lại mà chưa thấy.

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên