Cần giúp đỡ tài chính và hợp tác kinh doanh phụ tùng ô tô

V
Bình luận: 8Lượt xem: 2,138

vietga05

Tài xế O-H
Thưa các anh các chị:
Tôi là chủ 1 gara ô tô mới thành lập từ tháng 5 năm 2012. nằm trên trục quốc lộ 38 địa bàn huyện ân thi tỉnh hưng yên. với 1 khu vực đang phát triển rất nhanh chóng vì đường cao tốc 5b chạy ngang qua với các dự án khu công nghiệp bãi sậy, khu công nghiệp tân phúc và dự án mở rộng đường quốc lộ 38 thành 1 trục đường liên tỉnh chính thay cho quốc lộ 39. trong khoảng 15 km2 với hơn chục gara ô tô lớn nhỏ sửa chữa chủ yếu là các loại xe trung quốc lớn nhỏ nhưng vấn đề về phụ tùng các loại xe trung quốc trong khu vực thì rất ít và đi mua xa (tôi vẫn phải gửi hàng từ hà nội, hải phòng, tp hưng yên hoặc đi 15 km để mua). với 1 địa bàn mà tôi thấy cực kỳ thuận lợi để buôn bán phụ tùng ô tô như vậy tôi rất mong muốn có vốn hoặc có hỗ trợ để buôn bán phụ tùng ô tô trung quốc. xe chủ yếu trong khu vực là dongfeng, cửu long, howo, vinaxuki,focia,uvic,máy công trình.
Tôi mong đc hỗ trơ hợp tác như sau:
nếu các anh chị là các đại lý, nhà phân phối về phụ tùng xe trung quốc sẽ ký gửi phụ tùng hoặc coi như cho tôi vay phụ tùng với giá cả hợp lý. tôi sẽ chịu trách nhiệm về bán hàng giá cả. số hàng tôi đc cho vay anh chị có thể kiểm tra, cộng kho, và thanh toán những phụ tùng tôi đã bán đc với tôi. như vậy các anh, chị đương nhiên sẽ bán đc nhiều hàng hơn còn tôi cũng có thêm khoản chi tiêu.chi tiết hơn nếu anh, chị quan tâm xin liên lạc cho tôi SDT 0977660890.
Tha thiết cầu mong đc giúp đỡ

minhduc1208

Tài xế O-H
đồng hương nhà em đây mà em chúc bác thành công .bác muốn anh em giúp thì bác cho anh em xem mấy cái hình ảnh về xưởng của bác được chứ ah

bungati2012

Tài xế O-H
Thưa các anh các chị:
Tôi là chủ 1 gara ô tô mới thành lập từ tháng 5 năm 2012. nằm trên trục quốc lộ 38 địa bàn huyện ân thi tỉnh hưng yên. với 1 khu vực đang phát triển rất nhanh chóng vì đường cao tốc 5b chạy ngang qua với các dự án khu công nghiệp bãi sậy, khu công nghiệp tân phúc và dự án mở rộng đường quốc lộ 38 thành 1 trục đường liên tỉnh chính thay cho quốc lộ 39. trong khoảng 15 km2 với hơn chục gara ô tô lớn nhỏ sửa chữa chủ yếu là các loại xe trung quốc lớn nhỏ nhưng vấn đề về phụ tùng các loại xe trung quốc trong khu vực thì rất ít và đi mua xa (tôi vẫn phải gửi hàng từ hà nội, hải phòng, tp hưng yên hoặc đi 15 km để mua). với 1 địa bàn mà tôi thấy cực kỳ thuận lợi để buôn bán phụ tùng ô tô như vậy tôi rất mong muốn có vốn hoặc có hỗ trợ để buôn bán phụ tùng ô tô trung quốc. xe chủ yếu trong khu vực là dongfeng, cửu long, howo, vinaxuki,focia,uvic,máy công trình.
Tôi mong đc hỗ trơ hợp tác như sau:
nếu các anh chị là các đại lý, nhà phân phối về phụ tùng xe trung quốc sẽ ký gửi phụ tùng hoặc coi như cho tôi vay phụ tùng với giá cả hợp lý. tôi sẽ chịu trách nhiệm về bán hàng giá cả. số hàng tôi đc cho vay anh chị có thể kiểm tra, cộng kho, và thanh toán những phụ tùng tôi đã bán đc với tôi. như vậy các anh, chị đương nhiên sẽ bán đc nhiều hàng hơn còn tôi cũng có thêm khoản chi tiêu.chi tiết hơn nếu anh, chị quan tâm xin liên lạc cho tôi SDT 0977660890.
Tha thiết cầu mong đc giúp đỡ

em cũng xin vào ủng hộ cụ
vì em thấy cách này rất hợp lý khi muốn kinh doanh mà vốn chưa đủ

hieucaosu

Tài xế O-H
1 ý tưởng rất hay và độc đáo!độc ở chỗ dám nghĩ dám làm.hay ở chỗ tìm được nhiều nguồn hàng nâng cao tính cạnh tranh nếu đó là 1 ý tưởng đúng đắn!rất đáng học hỏi.
bác phải chi tiết hơn nữa đi ạ! bác cho anh em xem ảnh cơ sở nhà xưởng(bỏ qua chuyện xấu hổ và thiếu tính cạnh tranh bác nhé)mục đích sử dụng và 1 vài con số thực tế cụ thể về khả năng tiêu thụ hàng v.v.....
chứ bác nêu sơ sài vài dòng như trên chắc khó lắm.e chỉ thấy bác nêu mỗi vị chí địa lý và bác nhìn thấy toàn xe đang làm đường hiện tại,xong đường xe đi thì....e chẳng thấy tương lai.mong bác nêu cụ thể hơn!

anhvukt

Tài xế O-H
PHẢI CÓ Chút thông tin gì chứ
Có một cửa hàng và xưởng nho nhỏ được phép gọi mời hợp tác được không ạ? Vì làm nghề rồi mới thấy bất cập trong giá cả từ nhà sản xuất đến tay người tiêu dùng mà cuối cùng chất lượng do anh em thợ làm phải bảo hành mới đau đầu chứ ạ? nên muốn hợp tác để được chất lượng và giá cả cho cả đôi bên ạ.!
Chào thân ái? không biết có ai đoái hoài tới không ạ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên