Cần sự giúp đỡ của bà con

T
Bình luận: 8Lượt xem: 1,294
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thienkhiem727690

Tài xế O-H
Mình có con xe xúc mình làm lại hệ thống thuỷ lực luc đầu con xe của mình nó có 4 số đầy đủ sau khi mấy ông thợ làm xong thi không hiểu mấy ổng làm cái gì mà nó chi còn có 3 số thui à không biết ông đó làm cái gì mà mình kêu mấy ông làm lại cho đúng 4 số cho mình mà mấy ổng làm hoài không được rùi mấy ổng bó tay có thánh nhân nào cho mình biết là cái con xe của mình nó bị sao dùm mình được không. :d:d:d:d

Mình có con xe xúc mình làm lại hệ thống thuỷ lực luc đầu con xe của mình nó có 4 số đầy đủ sau khi mấy ông thợ làm xong thi không hiểu mấy ổng làm cái gì mà nó chi còn có 3 số thui à không biết ông đó làm cái gì mà mình kêu mấy ông làm lại cho đúng 4 số cho mình mà mấy ổng làm hoài không được rùi mấy ổng bó tay có thánh nhân nào cho mình biết là cái con xe của mình nó bị sao dùm mình được không. :d:d:d:d

Bó tay, bó chân với nhà Cụ. Thông tin mờ mịt, đọc đứt cả hơi mà chẳng luận ra.:7::7::7: Nếu Cụ không đưa thêm thông tin về đời máy, tình trạng kỹ thuật, cụ thể là mất số nào, coi như Cụ đã spam và bài viết sẽ bị xoá.

chxm

Tài xế O-H
cụ là người sử dụng máy. nhờ người nào là thợ hướng dẫn thông tin bệnh tình của máy. cho những thông tin như máy xúc gì, mất số nào, hiện tượng làm sao. nếu muốn hỏi cái chi đều có mục đích cụ thể. cụ tung bừa thứ chẳng ai hiểu chi mô

powerful82

Tài xế O-H
Mợ Thủy và cụ chxm ko đọc kỹ ý của chủ thớt roài:)):)):))
- có thánh nhân nào cho mình biết là cái con xe của mình nó bị sao dùm mình được không
còn ở diễn đàn này toàn NGƯỜI TRẦN MẮT THỊT thì lamf sao mà hiểu được:77::77::77:

thaianh

Tài xế O-H
Các cụ thông cảm cụ THIÊNKHIÊM này mới vào nghề lên ko biết máy nhà mình là loại máy gì ?
cụ hỏi kỹ lại đi xem là loại máy gì ? thông tin lại để mọi người tư vấn cho .

Nguyên văn cụ MINHTUPXCD
phát này là chết máy phát rồi . không thì hỏng acquy nhỉ. thủy lực thì quá OK các bác ạ
CỤ BIẾT LÀ LOẠI MÁY GÌ MÀ PHÁN CHẮC THẾ (nếu là máy xúc lật đời cổ số cơ thì chết máy pát thì ảnh hưởng gì )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên