Hướng dẫn giải bai tập thủy khí

M
Bình luận: 15Lượt xem: 6,701

dattuan

Tài xế O-H
..nhanh gọn này đòi hỏi 1 thể tích dòng thủy lực... ==> nghe như là google dịch ấy.. he he.. bác mắc sơ đồ như thế kia thì nó sẽ xuống nhanh rồi giữ ở đó.. chứ k thu về nhanh đâu ah.. Hơn nữa phải dùng van 4/3 chứ.. nhỉ.. chứ van 4/2 thì cứ xuống lại lên thôi ah.. hì..

jobi

Tài xế O-H
bạn ơi. nếu vậy chỉ cần thay van 4/3 vào 4/2 thì như vậy là đc hả bạn.
môn này mình kém nên mong bạn chỉ giúp

3zoka

Tài xế O-H
Ơ! Cụ Điếu cày này lạ thật! Ông chủ thớt nhờ hướng dẫn và xem hộ cơ mà! Nếu mà nhờ làm hộ thì chắc là nhận bằng hộ luôn nhỉ?=))=))=))
Em nhờ Mụ xén luôn cái phần "nằng nặng" phía dưới thành Cu Điếu luôn....cho nhẹ mình ,rồi nhờ Mụ xin cho một chân 'điếu đóm" cắp tráp theo mấy cao thủ bên Bang nhà Mụ, đảm bảo sẽ rất được việc...còn không thì là...hỏng việc..:5::D!!?
Nhờ Topic của cụ chủ thớt chém xung , chém chuối vài nhát có gì không phải mong cụ đại xá cho./

jobi

Tài xế O-H
-Bình tích năng cụ trình bày trên sơ đồ sẽ được chuyển thành bình tiêu năng rồi đấy ợ!!!
-Thiết bị khoan phải dừng lại được ở vị trí bất kỳ, do vậy phải dùng van 4/3.

bạn ơi. thế với bài 2 như trên thì cách vẽ mạch ntn thì cho đúng vậy, bạn có thể chỉ giáo cho mình biết đc k ?
môn này mình rất kém nên mong bạn giúp đỡ chỉ giúp

jobi

Tài xế O-H
bạn ơi. vậy bạn có thể giúp mình cái biểu đồ trạng thái của bài 1 đc k bạn.
mong bạn giúp đỡ

thaoha

Moderator
Xin chao Ban Thuy. Ban co the cho to' mail. de to' gui 2 bai ve Thuy Luc, de Ban jup t duoc ko ? t dang can gap. co j tra loi to nhe :D cam on ban truoc. to' ko biet dan' ban? ve~ len day @@

:105::105::105:cụ có biết mụ thủy năm nay nhiêu cái xuân xanh ko???xin thưa với cụ là mụ ý mới có hơn 40 xọi thôi.cụ phát thế mụ ý có nhìn thấy cũng bỏ qua ko giúp cụ đc

Việc xưng hô cũng không phải là vấn đề quan trọng lắm. Chỉ nhắc Cụ tatcaroisequaHP:
1-Giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt khi viết bài. Điều đó cũng là thể hiện sự tôn trọng mọi người và chính bản thân mình.
2-Đọc kỹ các quy định của diễn đàn khi viết bài. Nếu không, bài viết của Cụ sẽ bị xóa.
3-Kiến thức có được thông qua sự học hỏi và rèn luyện, không thể vay mượn. Cụ có thể đưa ra những thắc mắc, nhờ người khác tư vấn chứ không nên nhờ người khác làm hộ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên