bulong đầu trâu bị lỏng

S
Bình luận: 6Lượt xem: 1,843

quock6

Tài xế O-H
- các loại xe đầu kéo Mỹ khi bị lỏng Đầu Trâu ( bulong bắt giữa hộp số và động cơ) thì sẽ gây tác hại như thế nào và triệu chứng của nó là gì ạ ! e cám ơn.
triệu chứng là thỉnh thoảng lên xe kiểm tra
tác hại là đạp côn ko cắt, năng nữa là hộp số lủng lẳng và có thể rơi xuống đường chứ sao nữa
ko riêng gì xe đầu kéo mỹ xe nào kung thế hết

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Từ khi biết ô tô chạy lốp hình tròn tớ chưa thấy xe nào lỏng bu lông Mặt Cọp đến nỗi hộp số lủng lảng và đạp côn không cắt cả ( thứ nhất bu lông rất nhiều không dưới chục con không lẽ lỏng hết , thứ hai là thế chân hộp số đâu ? ). Đúng là trí tưởng tượng phong phú.

quock6

Tài xế O-H
Từ khi biết ô tô chạy lốp hình tròn tớ chưa thấy xe nào lỏng bu lông Mặt Cọp đến nỗi hộp số lủng lảng và đạp côn không cắt cả ( thứ nhất bu lông rất nhiều không dưới chục con không lẽ lỏng hết , thứ hai là thế chân hộp số đâu ? ). Đúng là trí tưởng tượng phong phú.
bác xem xe samsung với hyundai đầu kéo chưa? 12con thi chon ren toi 8 con.
thật ra thì em tưởng tượng hơi phong phú thật nhưng các xe do cha con nào có chân hộp số cả và đầu kéo mỹ hình như kung vậy

thienvanphong

Tài xế O-H
bác xem xe samsung với hyundai đầu kéo chưa? 12con thi chon ren toi 8 con.
thật ra thì em tưởng tượng hơi phong phú thật nhưng các xe do cha con nào có chân hộp số cả và đầu kéo mỹ hình như kung vậy
Em thì chưa làm dòng xe to như thế này bao giờ nhưng nếu mà lỏng zen bu lông đầu trâu hoặc mất bu lông thì đâu tiên là chân cân của các bác là sẽ có độ zơ khác và vào số khó hơn do đạp côn không hết , và khoảng cách giữa bàn ép lá côn bi T là nhiều . Còn dẫn đến rơi hộp số thì theo em thì ít xảy ra vì khi bu loonng đã chạy ra đến thế thì đã ko thể vao số mà đi dc nữa , mất chân côn rồi . Em xin góp ý như vậy

bao7329

Tài xế O-H
Không phải tưởng tượng đâu cụ .lỏng ốc rơi hộp số là có đấy tôi đã chứng kiến rồi .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên