lập hội blackberry trên oto-hui

danht
Bình luận: 25Lượt xem: 2,894

danht

Tài xế O-H
e muốn lập hội dùng bb trên oto hui, vì bb cũng là đồ công nghệ, ngoài kinh nghiệm về ô tô anh em trong hội có thể trao đổi kiến thức về bb, và đặc biệt nếu bác nào dùng bis thì việc trao đổi kinh nghiệm càng trở nên thuận tiện,hjjj em đang dùng bb9000 mã pin của e là 21EE3321. bác nào quan tâm thì BBM cho e nhé.

Check

Tài xế O-H
e muốn lập hội dùng bb trên oto hui, vì bb cũng là đồ công nghệ, ngoài kinh nghiệm về ô tô anh em trong hội có thể trao đổi kiến thức về bb, và đặc biệt nếu bác nào dùng bis thì việc trao đổi kinh nghiệm càng trở nên thuận tiện,hjjj em đang dùng bb9000 mã pin của e là 21EE3321. bác nào quan tâm thì BBM cho e nhé.

Báo danh luôn, BB 8320 năm nay 6 tuổi.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
kakak hay hay ! Em đang mến lăm em BB Z10 mới ra ! sẽ gia nhập hội này để có thêm kinh nghiệm ! anh em báo danh nhé ! ý tưởng hay !

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
8320 Curve ,pin 25425796 ,mới được 3 tuổi nhưng khá là trâu bò.Thích nhất là cái phím tắt của em nó cực kỳ linh động ,name danh bạ vô số ký tự nên lưu được hết thông tin khách hàng.

Check

Tài xế O-H
8320 Curve ,pin 25425796 ,mới được 3 tuổi nhưng khá là trâu bò.Thích nhất là cái phím tắt của em nó cực kỳ linh động ,name danh bạ vô số ký tự nên lưu được hết thông tin khách hàng.

Đụng hàng, :)). Cụ Kia_service hôm nào thử tháo bi của em nó ra rồi thử khả năng phím tắt của em nó nhé =)). Nhà cháu bị một lần rơi máy từ trên xe xuống đường nhựa (vận tốc lúc đó xấp xỉ 40 km/h), thế mà chỉ văng mất viên bi, còn lại máy không xi nhê gì. Không mua được bi ngay nên nhà cháu dùng máy sử dụng phím tắt hơn 1 tuần, tất cả các chức năng vẫn sử dụng bình thường =)). Vote cho BB.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Đụng hàng, :)). Cụ Kia_service hôm nào thử tháo bi của em nó ra rồi thử khả năng phím tắt của em nó nhé =)). Nhà cháu bị một lần rơi máy từ trên xe xuống đường nhựa (vận tốc lúc đó xấp xỉ 40 km/h), thế mà chỉ văng mất viên bi, còn lại máy không xi nhê gì. Không mua được bi ngay nên nhà cháu dùng máy sử dụng phím tắt hơn 1 tuần, tất cả các chức năng vẫn sử dụng bình thường =)). Vote cho BB.
Không đến nỗi thảm như bb của cụ ,nhưng em cũng có lần bị bong tiếp điểm trong viên bi ,rồi nó bị bẩn không lăn qua lăn lại được nên cũng phải xài phím tắt.
Cụ Giẻ nhà mềnh cũng chơi 1 em Javerlin 8900 với một em 8700 thì phải ạ.

gie-rach

Tài xế O-H
Hi hi Gã dùng BB cũng lâu lâu tạm thời đang dung em 9780 loại này tốt dùng từ tháng 7/2012 chưa hỏng chắc còn được vài tháng nữa hihi

checkcar

Tài xế O-H
haha em báo danh 8820 mới dùng 3 tháng em ddaxx dùng qua 8700 5 năm bold 9000 1 năm......kinh nghiệm thì phá phách thì nhiều thôi. dòng này cực bền

tuankaka

Tài xế O-H
xin báo danh bold béo 9k dùng 6 tháng. 8820 dùng 5 năm. thích BB tại vì thời điểm 2007 chỉ có RIM là hệ điều hành mở nên thỏa sức khám phá. thoải mái up rom không lo chết máy :8:

3zoka

Tài xế O-H
Em đang định nâng đời lên Storm 9500, cụ nào đã dùng qua em này xin cho vài ý chỉ giáo nhé.Thanhks./

luyen_hybrid

Tài xế O-H
hi ngại quá,em thì đang cặp với em 8800 cùi mía nhưng được cái nó trâu bò các bác ạ,rớt mấy lần mà không xi nhê gì,thỉnh thoảng ngứa tay em lại trọc ngoáy em nó vì bi nó bị bẩn, cũng xin được báo danh với các các ạ

tranaudi

Tài xế O-H
bb hay. mấy năm năm đầu sv em chuyên tìm các em bb chết màn hình giá rẻ về sấy khô, vệ sinh. đến 80% em mua về lại ngon lành cành đào. bác đam mê black nào có thể giải thích dc k vậy. bb giờ mất giá ghê quá

bb9800

Tài xế O-H
Ðề: lập hội blackberry trên oto-hui

Em đang định nâng đời lên Storm 9500, cụ nào đã dùng qua em này xin cho vài ý chỉ giáo nhé.Thanhks./

Stom 1 thì không nên sài bác ah! Màn hình kém lắm!
Có điều kiện thì dùng Stom 2!
Nhưng sài Blackberry thì nên sài bàn phím + gói BIS nữa. Còn bác nào muốn kết hợp vừa bàn phím vừa cảm ứng thì sài 9800, 9810 hoặc nâng lên Q10 hay Q5 mà sai!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên