[O-H Miền Bắc] Tìm về Cội Nguồn 2013

KingLove
Bình luận: 7Lượt xem: 4,008

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Kính các cụ!!!
Theo như topic : http://www.oto-hui.com/diendan/f539...on-du-xuan-cau-tai-cau-loc-2013-a-187974.html

Nay em xin lập topic này để báo cáo với cả nhà về tình hình buổi offline :

Đầu tiên em xin cảm ơn sự nhiệt tình của các cụ : phuviet91 , Genesis__coupe , cuonghue79 .
Tiếp theo em xin hẹn các cụ vì có công việc bận mà chưa tham gia được trong đợt vừa rồi lần Offline tới (dự kiến 10/3 âm lịch ).

Thưa các cụ ! Có vẻ như ông trời cũng tạo điều kiện cho anh em O-H mình có một buổi offline như ý , ngày mùng 7 trời quang mây tạnh , đường khô ráo , ko như 2 hôm trước mưa phùn , gió bấc. Đây là một tín hiệu đáng mừng của buổi Offline.

9h sáng.nhận được điện thoại của 2 cụ Genesis__coupephuviet91 , thông tin về lộ trình và hướng dẫn các cụ di chuyển để anh em có thể gặp nhau.

10h sáng.E đã đón và đưa đươc 2 cụ về đến khu di tích lịch sử Đền Hùng.

Lúc này cũng đồng thời nhận được điện thoại của cụ cuonghue79. Tin vui là cụ sẽ tham gia buổi offline làm anh em càng thêm hào hứng.

Đến 11h30 . Các anh em đã gặp được nhau và theo hành trình tham quan khu di tích lịch sử.Thắp hương , cầu lộc...

Sau khi tham quan.e đã mời được các cụ về gia đình và dùng bữa cơm rau muối cùng chén rượu nhạt.

17h cùng ngày, anh em chia tay cụ cuonghue79 . 2 cụ Genesis__coupe và phuviet91 nghỉ ngơi tại nhà em.và chia tay 2 cụ vào sáng hôm sau.

Sau đây là một vài hình ảnh của chuyến đi :

Ah..Người mặc áo đen kia là KingLove em nhé các cụ ;))

+ Buổi offline tuy rằng chưa được đông đủ do điều kiện khách quan nhưng đây là bước khởi đầu cho những lần offline tiếp theo.
+ Do lần đầu đứng ra tổ chức vì vậy ko thể tránh khỏi những thiếu xót mong các cụ thông cảm cho !!!

Hẹn các cụ vào một ngày gần đây nhất !!!!

See you again !!!!!

phuviet91

Tài xế O-H
Em có đóng góp ý kiến thế này:
Lần offline Đền Hùng lần 2. bác tổ chức sớm hơn chút,với 2 lý do
+ ngày hội chính thì rất đông
+ gần ngày sinh nhật quá .em nghĩ nên vào oìffline vào tháng 2 ,để anh em có nhiều thời gian chuẩn bị cũng như có những ý kiến đóng góp,thảo luận cho buổi sinh nhật lần thứ 5.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
PNTQ đâu nhỉ ?
Do đầu năm ,ngày mùng 9 khá nhiều doanh nghiệp chọn để khai xuân (công ty em khai xuân từ mùng 6 ạ ) nên rất nhiều anh em tuy khá tiếc nuối nhưng cũng đành lỡ hẹn dịp này.O-H nghi nhận lòng nhiệt thành của các cụ ,đặc biệt là cụ Genesis_cuper và cụ Cuonghue79.
Hy vọng các cụ sẽ luôn có mặt trong các buổi gặp gỡ của OHB sau này.

hoa35ktxd

Tài xế O-H
Ðề: [O-H Miền Bắc] Tìm về Cội Nguồn 2013

Ơ hơ, vô tình click vào mục này(do dùng đthoai nên bị lag)
Ngày trước em đi không có cảnh rác thải bừa bãi bên miệng giếng như thế. Sang năm các cụ có đi thì ới e 1 tiếng để e quét dọn cho sạch sẽ, em làm về môi trường mà.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên