Hướng dẫn download và cài đặt GWS KIA 2012

hyundai
Bình luận: 76Lượt xem: 17,780

hyundai

Tài xế O-H
Bộ Workshop này khá đầy đủ các loại xe ở thị trường Việt Nam , Dữ liệu hơn 10 GB upload lên Fshare . Đây là bộ chuẩn chính hãng anh em nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi cài đặt và sử dụng . Trước cụ KIASERVICE Có đưa bộ 2009 lên : http://www.oto-hui.com/diendan/f661/workshop-kia-gsw-2009-a-161760.html

Đây là bản mới nhất hiện nay!

Hướng dẫn cài đặt :

Bước 1 : Cài đặt và cấu hình máy ảo Virtual PC 2007 SP1
Link tải : http://data.oto-hui.com/hyundai/5627kc0pzg01.html

+ Cài đặt bình thường theo nguyên tắc "Có next cứ next"

Bước 2 : Khởi động máy ảo .
Khi các bạn cài đặt xong các bạn vào Destop / Start Click chọn như trong hình :

Bước 3 : Đưa dữ liêu vào máy ảo

Khi khởi động chương trình các bạn làm theo hướng dẫn trong hình :

Đến bước tiếp theo nhớ chọn đúng đường dẫn chứa thư mục "XP Hard Disk.vhd"

Xong bước này các bạn có thể vào nơi chứa GSW "XP Hard Disk.vhd" Và khởi đông nó lên chạy bình thường nhé !

Thắc mắc khi không cài được xin TRẢ LỜI DƯỚI BÀI VIẾT NÀY nhớ chụp hình ảnh đính kèm cho dễ tư vấn nhé các bác !

K

kiendu2

Khách
Mình nói ra điều này, không biết bạn huyndai ở trên nghe có lọt không. Diễn đàn oto-hui được xây dựng để cùng chia sẻ kiến thức về ô tô, mình công nhận tài liệu bạn đưa lên rất hay nhưng 1000 điểm thì quá là cao. Mình nghĩ như vậy thì những bạn đang cần có đủ điểm mà down không, như vậy 1000 điểm của bạn có vẻ như khó để kiến thức đến với mọi người hơn.
Mình nói vậy thôi, còn quyết định là ở bạn, bạn hạ bớt xuống đi, cho dù bị band thì mình cũng mong là góp một chút ý kiến này,âu cũng là suy nghĩ chung của một số bạn vào oto-hui.

hyundai

Tài xế O-H
Mình nói ra điều này, không biết bạn huyndai ở trên nghe có lọt không. Diễn đàn oto-hui được xây dựng để cùng chia sẻ kiến thức về ô tô, mình công nhận tài liệu bạn đưa lên rất hay nhưng 1000 điểm thì quá là cao. Mình nghĩ như vậy thì những bạn đang cần có đủ điểm mà down không, như vậy 1000 điểm của bạn có vẻ như khó để kiến thức đến với mọi người hơn.
Mình nói vậy thôi, còn quyết định là ở bạn, bạn hạ bớt xuống đi, cho dù bị band thì mình cũng mong là góp một chút ý kiến này,âu cũng là suy nghĩ chung của một số bạn vào oto-hui.

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã góp ý và mình tâm đắc nhất trích đoạn sau đây của bạn "Diễn đàn oto-hui được xây dựng để cùng chia sẻ kiến thức về ô tô" Tôi xin nhấn mạnh chữ "Cùng" trong ý trên !
Bạn đăng ký từ ngày 26/11/2010 cho đến nay (20/2/2013) là 2 năm , 3 tháng 24 ngày và số bài viết chia sẻ của bạn là 2 .

Là người thông minh bạn cũng có thể làm một bài toán nhỏ như thế này : Nếu 100.000 thành viên đăng kí cùng thời điểm với bạn , mỗi người viết 2 bài dạng "comment" x 100.000 = 200.000 "comment" Vậy thì Oto-hui chia sẻ cái gì? cho ai ? và ở đâu?
Bạn ngẫm và trả lời nhé !
1000 điểm nếu quy ra bài viết có ích nó quá nhỏ bác ạ ! Sao bác không thử trả lời hay tạo 1 bài viết có ích thử xem 1000 điểm có khó quá không ? Điểm này tôi không dùng nó để ăn thay cơm , cũng không lấy nó thay sữa cho con bú , cũng không thay cho thuốc khi tôi ốm đau . Vậy tôi đặt điểm làm gì có lẽ người thông minh như bạn có thể hiểu chứ?
Trân trọng!

long_ren88

Tài xế O-H
cái này các cụ vào kiatech.info.com có cả tá cho các cụ chọn ngồi down làm gì cho mệt. em xin chia sẻ không có ý gì. xin lỗi cụ huyndai trước.

Engine 16

Thợ Phụ !
Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã góp ý và mình tâm đắc nhất trích đoạn sau đây của bạn "Diễn đàn oto-hui được xây dựng để cùng chia sẻ kiến thức về ô tô" Tôi xin nhấn mạnh chữ "Cùng" trong ý trên !
Bạn đăng ký từ ngày 26/11/2010 cho đến nay (20/2/2013) là 2 năm , 3 tháng 24 ngày và số bài viết chia sẻ của bạn là 2 .

Là người thông minh bạn cũng có thể làm một bài toán nhỏ như thế này : Nếu 100.000 thành viên đăng kí cùng thời điểm với bạn , mỗi người viết 2 bài dạng "comment" x 100.000 = 200.000 "comment" Vậy thì Oto-hui chia sẻ cái gì? cho ai ? và ở đâu?
Bạn ngẫm và trả lời nhé !
1000 điểm nếu quy ra bài viết có ích nó quá nhỏ bác ạ ! Sao bác không thử trả lời hay tạo 1 bài viết có ích thử xem 1000 điểm có khó quá không ? Điểm này tôi không dùng nó để ăn thay cơm , cũng không lấy nó thay sữa cho con bú , cũng không thay cho thuốc khi tôi ốm đau . Vậy tôi đặt điểm làm gì có lẽ người thông minh như bạn có thể hiểu chứ?
Trân trọng!
bản thân em không giỏi giang gì cũng không dám to tiếng nhưng nghe bác nói em thấy rất hay .em ủng hộ quy cách và suy nghĩ của bác .ok men !

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
cái này các cụ vào kiatech.info.com có cả tá cho các cụ chọn ngồi down làm gì cho mệt. em xin chia sẻ không có ý gì. xin lỗi cụ huyndai trước.
Bạn có thể hướng dẫn kỹ và chính xác hơn 1 chút không ạ?Ví dụ như vào trang đó thế nào ,đăng ký ra sao và lấy tài liệu ở đâu ?

OS

Đời là bể khổ!

Em thông báo là cụ sẽ bị ban nick và khóa luôn IP vào ngày mai. Lý do:

Thứ nhất là để cho cụ có thời gian nhìn lại chính mình và có thời gian để đọc những dòng này.
Cụ sử dụng một tên khác nữa là cute3508 spam một cách ngớ ngẩn trên diễn đàn, tự đổ xăng và cảm ơn cho nhau:

K

kiendu2

Khách
Cảm ơn bạn đã nhăc nhở và mình cũng xin đính chính lại rằng, tất cả những gì mình đọc được trên oto-hui đều được mính đưa link share trên gmail group hoặc facebook của lớp . chúng mình là sinh viên năm 2, mỗi lần mình đọc được bài nào thì share link lên cho lớp. Mình cũng kêu gọi các bạn trong lớp vào oto-hui ủng hộ cho mình. cũng y như là ấn thich trong facebook vậy thôi
Chúng mình cùng tham gia oto-hui với mục đích học hỏi,tuy mới là sinh viên năm 2, hiểu biết còn ít, nhưng chưa có bài nào xúc phạm hay chửi bới bậy bạ như thành viên một số forum khác.
Mong được mọi người chỉ bảo và giúp đỡ thêm.
Cảm ơn vì đã đọc bài viết.

OS

Đời là bể khổ!
Cảm ơn bạn đã nhăc nhở và mình cũng xin đính chính lại rằng, tất cả những gì mình đọc được trên oto-hui đều được mính đưa link share trên gmail group hoặc facebook của lớp . chúng mình là sinh viên năm 2, mỗi lần mình đọc được bài nào thì share link lên cho lớp. Mình cũng kêu gọi các bạn trong lớp vào oto-hui ủng hộ cho mình. cũng y như là ấn thich trong facebook vậy thôi
Chúng mình cùng tham gia oto-hui với mục đích học hỏi,tuy mới là sinh viên năm 2, hiểu biết còn ít, nhưng chưa có bài nào xúc phạm hay chửi bới bậy bạ như thành viên một số forum khác.
Mong được mọi người chỉ bảo và giúp đỡ thêm.
Cảm ơn vì đã đọc bài viết.

Sinh viên năm 2 ư? Các bạn cùng lớp vào like ư?

checkcar

Tài xế O-H

giải thích giùm em vì sao nhiều loại xe không có mà lại lên kiểu động cơ như vậy và không xem được phần body...

balong_autotn

Tài xế O-H
xl bác em đang dùng win7 32bis,gsw kia 2008,file iso thì có thể chạy được trên vỉtual pc ko ạ,nếu chạy thì bác có thể hướng dẫn cụ thể được không ạ.cảm ơn bác,chúc bác mạnh giỏi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên