Nissan teana 2011 cần giúp đỡ

dungtt
Bình luận: 6Lượt xem: 1,604

dungtt

Tài xế O-H
Hiện tượng chú nissan không mở được 2 màn hình đằng sau nghế lái và nghế phụ. Chỉ có màn hình trước trên taplo là còn hoạt động còn 2 cái đằng sau bấm vào nút nguồn không hoạt động. Em mới chỉ có kiểm tra được 10 phút thì chủ xe cần đến xe. Những thao tác em đã kiểm tra là kiểm tra tất cả cầu trì trong xe ngoài xe, ngoài xe viết tiếng anh, trong xe viết tiếng hàn. tất cả cầu trì đều tốt ạ. Bác nào gặp rồi giúp sức cùng em với ạ

phuviet91

Tài xế O-H
Hiện tượng chú nissan không mở được 2 màn hình đằng sau nghế lái và nghế phụ. Chỉ có màn hình trước trên taplo là còn hoạt động còn 2 cái đằng sau bấm vào nút nguồn không hoạt động. Em mới chỉ có kiểm tra được 10 phút thì chủ xe cần đến xe. Những thao tác em đã kiểm tra là kiểm tra tất cả cầu trì trong xe ngoài xe, ngoài xe viết tiếng anh, trong xe viết tiếng hàn. tất cả cầu trì đều tốt ạ. Bác nào gặp rồi giúp sức cùng em với ạ

cụ kiểm tra nguồn xem,em nghĩ mất nguồn nên cả 2 bên không co màn hình.

dungtt

Tài xế O-H
Bác bảo có 10 ph để làm thì ko có thời gian kiểm tra ạ, em tính phương án để mai chiến đấu bác ạ

long_ren88

Tài xế O-H
màn hình loại lắp trên xe là loại lắp thêm nên nguồn thường lấy theo nguồn của đầu dvd loại này nằm trong cốp phụ và tín hiệu âm thanh được chuyển qua aux vào dầu cd để ra loa. bác nên kiểm tra nguồn tại đấy, ngoài ra nó còn 1 giắc cắm nữa thường là nằm tai gầm ghế giắc này có 4 chân. bác kiểm tra luôn nhé. thân/

binhvu

Tài xế O-H
EM CHUYÊN KIỂM TRA ĐÁNH GIÁ TÌNH TRẠNG HIỆN HỮU XE NISSAN ĐÃ QUA SỬ DỤNG CHO CÁC BÁC MUA XE CŨ, BÁC NÀO CÓ NHU CẦU ALO EM 0972577587

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên