hyundai robex mong được giúp đở

thanhquy1988
Bình luận: 24Lượt xem: 2,737

docsach

Tài xế O-H
bác phải xem nó dùng ngăn kéo gì mới được? máy hyundai thường dùng mạch điều khiển âm bác thử xem nó có bị kẹt suốt nào không.căm hai đồng hồ ap suất nhỏ vào hai đường Pi xem nó bị kẹt ở vế ngăn kéo nào(nếu ngăn kéo hai nửa).bác sẽ có câu trả lời.chúc bác thành công

thanhquy1988

Tài xế O-H
2 đuờng pi ko bị kẹt.as pi1,2 ko tải=32kg/cm2.ốc chỉnh goc ngiêng min vẩn con rin ah.lúc nổ đc may(đấu nối tiếp 4acquy) đo as ko tải P1,P2=30kg/cm2.cai vấn đề em ko hiểu la lúc khởi động as lai =100kg mới đểu cac bac ah.

powerful82

Tài xế O-H
Theo ngụ ý của nhà cháu thì bác cứ giảm hết vít chỉnh lưu lượng của bơm chính ra xem em nó như thế nào ( Hoặc bác cứ giảm hành trình Max pitton xẹc vô )
Động cơ mà dễ nổ thì là thủy lực đè, còn nếu không thì chắc hẳn là cái anh động cơ
Mong bác sớm tìm ra nguyên do. Thân!!!!

bomva

Tài xế O-H
2 đuờng pi ko bị kẹt.as pi1,2 ko tải=32kg/cm2.ốc chỉnh goc ngiêng min vẩn con rin ah.lúc nổ đc may(đấu nối tiếp 4acquy) đo as ko tải P1,P2=30kg/cm2.cai vấn đề em ko hiểu la lúc khởi động as lai =100kg mới đểu cac bac ah.

thường thì dòng này bơm dùng mạch âm điều khiển.nếu như bơm muốn có lưu lượng thì đường Pi ->0
khi tắt máy để qua đêm nếu lỗ của chị ngày một rộng ra thì pi~=0.chắc là as điều khiển và bình tích năng rất ngon đây mà :)):)):))

thanhquy1988

Tài xế O-H
khi tắt máy để qua đêm nếu lỗ của chị ngày một rộng ra thì pi~=0.chắc là as điều khiển và bình tích năng rất ngon đây mà
Da as điều khiển của e no=40kg/cm2.con xe nay ko co bình tích năng bac ah.con cai lổ ma bac noi co phải la tiết lưu trich ap bơm chính về đường pi ko ah.as pi=30kg thì cai lổ đo em ngỉ vẩn con được ah.

powerful82

Tài xế O-H
Cụ thử tăng tốc độ động cơ xem áp bơm chính có tăng lên nữa ko? Tất nhiên là phải tìm mọi cách để nổ máy nhé

congphong86

Tài xế O-H
thường thì dòng này bơm dùng mạch âm điều khiển.nếu như bơm muốn có lưu lượng thì đường Pi ->0
khi tắt máy để qua đêm nếu lỗ của chị ngày một rộng ra thì pi~=0.chắc là as điều khiển và bình tích năng rất ngon đây mà :)):)):)) Cụ vá ơi Qua 1 đêm hay nhiều đêm mà đã rộng thế ạ:)):)):))
Dạ thưa cụ thanhquy1988 là cụ đã làm được cái gì rồi ạ. Khai cho nhà cháu với ạ

thaoha

Moderator
Mọi người không ai giúp em với ak.nằm bệnh ma không co người thân buồn qúa!:7::7::7:

cụ đã ktra đường búa chưa???.sau đó cụ dùng đồng hồ a/s loại 100kg làm theo kiểu nông dân của tôi đo ở đầu cốc của từng thao tác trên bộ phân phối xem.có a/s lọt ko.tay trang mà lọt a/s nó cũng bị bịnh như cụ tả

thanhquy1988

Tài xế O-H
cụ đã ktra đường búa chưa???.sau đó cụ dùng đồng hồ a/s loại 100kg làm theo kiểu nông dân của tôi đo ở đầu cốc của từng thao tác trên bộ phân phối xem.có a/s lọt ko.tay trang mà lọt a/s nó cũng bị bịnh như cụ tả
[/FONT][/SIZE][/COLOR][/QUOTE]
Chiều nay nha chau đo như bac tư vấn ma tay trang ko bị lọt nhớt bac ah.đường búa đập ko bị kẹt.công việc đang gấp nên e ko thể ha van phân phôi xuống kiểm tra kỉ dc .

thaoha

Moderator
[/FONT][/SIZE][/COLOR]
Chiều nay nha chau đo như bac tư vấn ma tay trang ko bị lọt nhớt bac ah.đường búa đập ko bị kẹt.công việc đang gấp nên e ko thể ha van phân phôi xuống kiểm tra kỉ dc .[/QUOTE]

cụ xem balo con cóc nó ra sao chỉnh tác dụng gì ko???cụ tháo balo ra đưa tay vặn vào piston secvo xem sao có bị trôi ra ko???

thanhquy1988

Tài xế O-H
Da ba lô chỉnh vẩn ăn tải bac ah.piston secvo đẩy ko bị trả lai.van điện bơm đả bõ.bệnh nay một tuần ăn của em một bộ ruột đề nong lăm bac ah.

khanh-hn

Tài xế O-H
tôi thấy có nhiều nghi vấn lắm cụ à. cụ kiểm tra mấy anh lọc hồi, lọc khiển chưa? nới 2 vale tren ngăn kéo ra hết xem sao. máy tự nhiên bị thế hay do di chứng sau sửa chữa? tôi thấy bệnh máy của cụ có nguyên cả mớ nguyên nhân mà ko biết cụ kiểm tra những gì rồi( kiểm tra lần lượt nguyên nhân từ nhẹ đến phức tạp) chứ phẫu thuật tùm lum chỉ làm mọi việc thêm dối dắm

docsach

Tài xế O-H
Như vậy thì chắc chắn là ở ngăn kéo rồi.theo ngu kiến của em nếu là ngăn kéo hai nửa thì bác lần lượt tháo hai suốt ở hai nửa ra và khởi động máy.và nhớ cắm đồng hồ vào đường Pi và áp chính là ra bệnh liền ah.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên