PC60-6 cần giúp đõ

D
Bình luận: 14Lượt xem: 2,162

dung85

Tài xế O-H
em có con sk60-3 làm trên không nhanh như gió vậy mà múc đất chậm như rùa.em đang tính sẽ thay phốt ty arm

thaoha

Moderator
Các bác tư vấn cho chút, PC60-6 mới nhập khẩu chưa sử dụng toàn bộ còn ngon lành, hoạt động không tải nhanh vù vù, nhưng lại không xúc nổi gầu đất, không nẳng bổng nổi máy, xin các bác nào biết tư vấn cho chút nhé

E là áp suất đặt quá thấp bác à, lưu lượng thì vẫn đủ nên không tải vẫn VÙ VÙ đó bác, còn khi BẬP TẢI thì ...!!!:D:D:D

do xịt tải động cơ hay do yếu thủy lực.cụ đưa thông tin thế này botay.com

dung85

Tài xế O-H
khó hiểu quá sao lại khẳng định là phớt arm là ngon???

DẠ LÀ THẾ NÀY Ạ!EM KHÔNG ĐO ĐƯỢC ÁP .CHÂN CHẠY CẮT CHUYỂN HƯỚNG, LEO DỐC KHÁ TỐT.CÁC ĐỘNG TÁC TRÊN KHÔNG NHANH VÀ ĐỀU.KỂ CẢ KHI CÓ GẦU ĐẤT ĐẦY .THẾ MÀ THÒ GẦU XUỐNG ĐẤT LẤY MỎNG 30CM THÔI ARM VÀO NÓ CỨ ĐỨNG Ỳ RA CHẲ HỀ LỊM MÁY .BÁC THẦY BÓI CÓ TƯ VẤN CHO EM ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ .NHƯNG EM KÉM LẮM NHÌN VÀO SƠ ĐỒ CHẲNG BIẾT GÌ CẢ.NÊN QUYẾT ĐỊNH LÀM THEO SỰ TƯ VẤN LÀ THÁO TY ARM.NHƯNG HÔM NAY MÁY ĐANG THAY HƠI KHÔNG HẠ CẦN XUỐNG ĐƯỢC .CÁC ANH BIẾT NHIỀU TƯ VẤN GIÚP EM VỚI.XINH CHÂN THÀNH CẢM ƠN :lx:lx

gamona

Tài xế O-H
DẠ LÀ THẾ NÀY Ạ!EM KHÔNG ĐO ĐƯỢC ÁP .CHÂN CHẠY CẮT CHUYỂN HƯỚNG, LEO DỐC KHÁ TỐT.CÁC ĐỘNG TÁC TRÊN KHÔNG NHANH VÀ ĐỀU.KỂ CẢ KHI CÓ GẦU ĐẤT ĐẦY .THẾ MÀ THÒ GẦU XUỐNG ĐẤT LẤY MỎNG 30CM THÔI ARM VÀO NÓ CỨ ĐỨNG Ỳ RA CHẲ HỀ LỊM MÁY .BÁC THẦY BÓI CÓ TƯ VẤN CHO EM ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ .NHƯNG EM KÉM LẮM NHÌN VÀO SƠ ĐỒ CHẲNG BIẾT GÌ CẢ.NÊN QUYẾT ĐỊNH LÀM THEO SỰ TƯ VẤN LÀ THÁO TY ARM.NHƯNG HÔM NAY MÁY ĐANG THAY HƠI KHÔNG HẠ CẦN XUỐNG ĐƯỢC .CÁC ANH BIẾT NHIỀU TƯ VẤN GIÚP EM VỚI.XINH CHÂN THÀNH CẢM ƠN :lx:lx

Nếu bạn có điều kiện thì nên cắm 1 cái đồng hồ đo áp bơm chính 500kg/cm2, 1 đồng hồ đo áp điều khiển 100kg/cm2 để đo, và chuẩn bị 1 nút bịt tuy ô áp chính. Đo đạc rồi sau bắt bịnh chứ dữ kiện bác đưa thế này thì e là khó:9:
Nếu bác có đồ thì em lại đồng hành cùng bác nhá

dung85

Tài xế O-H
Nếu bạn có điều kiện thì nên cắm 1 cái đồng hồ đo áp bơm chính 500kg/cm2, 1 đồng hồ đo áp điều khiển 100kg/cm2 để đo, và chuẩn bị 1 nút bịt tuy ô áp chính. Đo đạc rồi sau bắt bịnh chứ dữ kiện bác đưa thế này thì e là khó:9:
Nếu bác có đồ thì em lại đồng hành cùng bác nhá
xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình giúp đỡ của anh ạ! em mới mua hai đồng hồ đo áp 500kg/cm2.nhưng không biết cắm vào đâu để đo vì cái bơm này bây giờ em mới được nhìn thấy. nó kí hiệu là AP2D36 của hãng UCHIDA động cơ ISUZU 4JB1.ngày mai em sẽ tìm cách đưa hình của nó lên

dttung73

Tài xế O-H
PC60-6, đã đo bơm khiển 50kg, bơm chính 310,320, di chuyển khỏe đều, cần ngang vào ra nhanh khỏe, chỉ có cần đứng ra khỏe nhanh nhưng vào yếu chậm, xylanh gầu ra vào đều chậm và yếu, có bác nào bắt bệnh giúp với

thaoha

Moderator
PC60-6, đã đo bơm khiển 50kg, bơm chính 310,320, di chuyển khỏe đều, cần ngang vào ra nhanh khỏe, chỉ có cần đứng ra khỏe nhanh nhưng vào yếu chậm, xylanh gầu ra vào đều chậm và yếu, có bác nào bắt bệnh giúp với

thứ nhất cụ hạ áp khiển xuống 35kg.thứ 2 cụ kiểm tra lại ngăn kéo xem.chứ phớt ko sao.nếu bị phớt thông nó sẽ tự tụt quần

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên