S500 chưa độ AMG

dungtt
Bình luận: 13Lượt xem: 1,116

phamhuy

Tài xế O-H
Cài hộp đk cái j? động cơ? phanh? cửa? s500 2010 là dòng 221 rồi, cài bất cứ hộp nào cũng phải online, dòng này dùng DAS để chuẩn đoán nhé. Sắp ra dòng S(222) khoảng cuối năm 2013, dòng này mới chẩn đoán bằng xentry.

dungtt

Tài xế O-H
Cài hộp đk cái j? động cơ? phanh? cửa? s500 2010 là dòng 221 rồi, cài bất cứ hộp nào cũng phải online, dòng này dùng DAS để chuẩn đoán nhé. Sắp ra dòng S(222) khoảng cuối năm 2013, dòng này mới chẩn đoán bằng xentry.

cài hộp điều khiển hộp số bác ạ, trên phần mềm xentry nhà em đã có dòng s(222) rồi bác ơi, về cài bằng xentry em đã cài được với chính xe mà em đang post lên( khoảng tháng 2 năm ngoái), lâu rồi không cài, em loay hoay cả chiều vẫn chưa tìm ra phần đấy

phamhuy

Tài xế O-H
oh, cái này chua ah nha. cái này liên quan đến cho phép khởi động. 100% là phải cài online, theo như mình biết thì không còn cách khác. Cho mình hỏi cái:
1. Cái củ báo lỗi j mà phải thay?
2. Cụ mua cái vĩ mạch chính hãng hay china vậy? hàng chính hãng khó đặt hàng lắm, mà đặt là thay luôn bộ vavle body. Còn hàng china chỉ có vĩ mạch không thôi.

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
cài hộp số xe này không cần phải online e cũng đã cài rồi . cũng lâu lắm rồi e ko cài nhưng e nhớ mang máng là phần adaptation của phần hộp số thì phải ,hiện tại chổ e ko có xe nên cũng ko xem được chứ có thì e post lên cho a e xem

dungtt

Tài xế O-H
cài hộp số xe này không cần phải online e cũng đã cài rồi . cũng lâu lắm rồi e ko cài nhưng e nhớ mang máng là phần adaptation của phần hộp số thì phải ,hiện tại chổ e ko có xe nên cũng ko xem được chứ có thì e post lên cho a e xem

vâng, để chiều nay em mò lại coi xem, có thông tin gì em sẽ ném đá cho các bác biết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên