xe ford laser bị dò ở bơm nước

T

truongnguyen_268

Khách
các bác cho em hỏi ở sài gòn có chỗ nào sửa bơm nước làm mát ko. chẳng là vì con xe của e bị dò nước ở 1 trong 2 cái lỗ trên thân bơm. thay cái bơm chính hãng cũng tốn ko ít .

balong_autotn

Tài xế O-H
theo ngu kiến của em thì cụ nên thay cái bơm nước khác đi ,đừng có tính chuyện sửa làm gì ,,hiệu quả kinh tế ko cao hơn thay mới đâu cụ ạ.trong đấy ko biết thế nào chứ chỗ em ko ai người ta sửa cái đó cả.

lehuyvu79

Tài xế O-H
Cụ qua bên đường HUỲNH MẪN ĐẠT Q5 họ sẽ làm cho cụ thay bạc đạn phốt khoảng 220k chỗ nào làm tiện cơ khí oto thì cụ vào làm nhé

huy_auto

Tài xế O-H
bác tôt nhất lên thay đi chư ai sửa bơm nươc làm gì bác bác sưả cũng không đảm bảo chất lượng nếu bác di xa ma chẳng may bị dò nhiều hơn ma bác không biết thì chết lúc đó bác sẽ càng tốn tiền hơn đó

Shinshinogi

Tài xế O-H
ai lại sửa bơm nước thế hả cụ
sửa thì vẫn làm được đây nhưng hiệu quả không cao khi sử dụng lại nhiều rủi do
tốt hơn hết nên thay mới đi cụ

AutoDalat

Tài xế O-H
theo ngu kiến của em thì cụ nên thay cái bơm nước khác đi ,đừng có tính chuyện sửa làm gì ,,hiệu quả kinh tế ko cao hơn thay mới đâu cụ ạ.trong đấy ko biết thế nào chứ chỗ em ko ai người ta sửa cái đó cả.

cụ ơi giờ ai còn sửa cái bơm nước đâu đồ thì hiếm , mất thời gian . thay cho lành mà lại an toàn

Trời.em làm ngề lâu nay đâu có ai sửa bơm nước đâu.thôi bác cứ thay đi cho lành.

bác tôt nhất lên thay đi chư ai sửa bơm nươc làm gì bác bác sưả cũng không đảm bảo chất lượng nếu bác di xa ma chẳng may bị dò nhiều hơn ma bác không biết thì chết lúc đó bác sẽ càng tốn tiền hơn đó
Em cũng chung quan điểm với mấy bác. Cứ vào hãng làm cho yên tâm. Có gì còn được bảo hành

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên