Mã đài xe ford

vuphong2424
Bình luận: 18Lượt xem: 2,528

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
e tìm thử hết rồi , tải luôn phần mềm của bác Đàm rồi , nhưng ko được . con này e tìm mãi nhưng ko thay serial nằm ở đâu hết mọi thông tin e post lên hết rồi :2::2::2:

phalaidat

Tài xế O-H
bác mở hộp ngăn đựng bên phụ phía sau họp có dán mã đài .miếng dấy màu trắng dán trên cốp phía mạt sau bác nhé các nhập cũng rất quan trong. Bác nhé. Bcái này em nhập cách đây cũng lau rồi lên nhớ hơi mang máng b
ác có thể dua hình ảnh của đài lên cho anh em đuợc không .xe truớc em gặp mã đài lằm ở đó

phalaidat

Tài xế O-H
bác mở hộp ngăn đựng bên phụ phía sau họp có dán mã đài .miếng dấy màu trắng dán trên cốp phía mạt sau bác nhé các nhập cũng rất quan trong. Bác nhé. Bcái này em nhập cách đây cũng lau rồi lên nhớ hơi mang máng b
ác có thể dua hình ảnh của đài lên cho anh em đuợc không .xe truớc em gặp mã đài lằm ở đó

longxehoi

Tài xế O-H
chào cụ nếu cụ coi hết rồi mà không có thì cụ coi trước mặt máy đài có cái lỗ nhỏ khoản 2ly âm vào trong không . nếu có thì cụ mở chìa khóa acc lên và lấy cậy tâm chọt vào đó giữ khoản 30s rồi thả ra nhé . tùy vào dòng máy cụ ạ . hoặc bấm vào nút vol giữ khoản 30s thả ra . nhưng em thấy for mã đài nằm sau cốp bên phụ . cụ xem sao nhé

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
chào cụ nếu cụ coi hết rồi mà không có thì cụ coi trước mặt máy đài có cái lỗ nhỏ khoản 2ly âm vào trong không . nếu có thì cụ mở chìa khóa acc lên và lấy cậy tâm chọt vào đó giữ khoản 30s rồi thả ra nhé . tùy vào dòng máy cụ ạ . hoặc bấm vào nút vol giữ khoản 30s thả ra . nhưng em thấy for mã đài nằm sau cốp bên phụ . cụ xem sao nhé

e xem hết rồi các bác ạ , tháo cả taplo ra mà , e tìm hết tất cả các chi tiết trên xe luôn , ko có 1 con số nào đáng chú ý , chủ xe đang làm căng lên đau đầu quá :(:)(:)((

lehuyvu79

Tài xế O-H
Cụ cho chủ xe ra hãng đi cụ ah, dò mã đài kêu chủ xe ghi lại mã số ,nhanh mà kg tốn thời gian ,hãng lấy có mấy chục ngàn uống cafe thôi ah,

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
cuối cùng e cũng tìm được rồi ạ , cái này ko có mã serial đài , chỉ có duy nhất mà mình tra được là tra theo hãng . mã hiệu là panasonic CQ - TC125AA , nhưng phần mềm của mình chưa tra được mã cpu này

Check

Tài xế O-H
cuối cùng e cũng tìm được rồi ạ , cái này ko có mã serial đài , chỉ có duy nhất mà mình tra được là tra theo hãng . mã hiệu là panasonic CQ - TC125AA , nhưng phần mềm của mình chưa tra được mã cpu này

Code: 7903. Chúc mừng cụ đã cứu được em nó. :lx

phalaidat

Tài xế O-H

Cách làm cụ thể như thế nào để tìm được mã .bác có thể hướng dẫn anh em cách làm không ? Chúc mừng bác đã hoàn thành nhiệm vụ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên