Một số Soft chuyên cho Mercedes

W
Bình luận: 11Lượt xem: 2,422

whatistruelove

Tài xế O-H
Dòng xe mercedes có phần mềm chuyên dụng để chẩn đoán và sửa chữa mà các cụ. Sao không thấy cụ nào đưa ra trong mục này vậy
Hiện tại thì Link down trên diễn đàn em thấy có rùi nên không đưa ra nữa mà nêu ra một số như:
1 .Das : dùng để chẩn đoán
2. Wis : Hướng dẫn sưa chữa
3. EPC net: Tra phụ tùng
4. SD media : Hướng dẫn tháo lắp, sửa bằng VIDEO
5. StarFinder: Tìm vj trí các chi tiết, bộ phận, có cả sơ đồ mạch luôn
Tất cả các Soft này nếu các cụ mua máy chẩn đoán về Mer thì có tuốt luôn. E thì hay xài chú em StarFinder thui

checkcar

Tài xế O-H
bác nên cho a e link và trong khi bác dùng bác thấy em nó như thế nào ưu và nhược để a e còn đưa lên nữa chứ

phamhuy

Tài xế O-H
Bọn em chỉ quen dùng Xentry, DAS, WIS, EPC thôi, còn starfinder thì không dùng nữa, vì không đầy đủ các dòng xe mới và không có bản update mới.

dobinh211

Tài xế O-H
Bác ơi, em chỉ có thể giúp bác bằng cách bác gởi máy cho em cài hộ thôi ạ. nhằm mục đích mô phỏng để học hỏi thôi ạ.

thế cấu hình máy cần như thế nào hả bác? bác cho e chi tiết cái để e chuẩn bị hàng bác nhé. e mần để cài mà ko ăn được bác à. e dùng thinkpad x61. mà e cung ko biết sửa registry làm sao để basicXp thành compact bác à. mãi ko ăn đc. bác cho e địa chỉ hoặc sdt để e ll nhé.

phamhuy

Tài xế O-H
thế cấu hình máy cần như thế nào hả bác? bác cho e chi tiết cái để e chuẩn bị hàng bác nhé. e mần để cài mà ko ăn được bác à. e dùng thinkpad x61. mà e cung ko biết sửa registry làm sao để basicXp thành compact bác à. mãi ko ăn đc. bác cho e địa chỉ hoặc sdt để e ll nhé.
Số đt của em: 01687664113

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên