Cách Đấu Âm Thanh Trên Oto

vantaile
Bình luận: 24Lượt xem: 24,208

cuongminh

Tài xế O-H
bác cho em hỏi là bác lắp loại đầu gì ? và loại đầu của xe tháo ra là xe gì thì em mới chém cho bác được ạ ! còn trên sơ đồ của đầu DVD trung quốc nó ra cũng 12 đầu rồi ạ ! màu vàng là +, màu đỏ acc, màu đen -,còn 8 đầu còn lại từng cặp mỗi cặp cùng màu nhau là ra 4 vế loa ạ.:9:

vantaile

Tài xế O-H
bác cho em hỏi là bác lắp loại đầu gì ? và loại đầu của xe tháo ra là xe gì thì em mới chém cho bác được ạ ! còn trên sơ đồ của đầu DVD trung quốc nó ra cũng 12 đầu rồi ạ ! màu vàng là +, màu đỏ acc, màu đen -,còn 8 đầu còn lại từng cặp mỗi cặp cùng màu nhau là ra 4 vế loa ạ.:9:

Đầu của hiệu Sony bác ơi!

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Đầu của hiệu Sony bác ơi!

bác này hanh nhỉ.đi hỏi người khác mà không thèm nói rõ.bác có biêt cái đầu sony nó có bao nhiêu lkoaij không mà trả lời như vậy?ít ra cũng phải có thêm cái loại đầu màn hình hay chỉ là đầu thường thôi,loại cd ha đa chức năng...đọc cái top của bác chắc không ai muốn trả lời nữa

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Rất đầy đủ, xin bổ sung thêm với đúng chuẩn:
1/ Vàng: B+
2/ Đỏ: ACC
3/ Đen: (-)
4/ Xanh dương (Tím): Antenna
5/ Trắng: (+) Loa trái/trước
6/ Trắng/Đen: (-) Loa trái/trước
7/ Xanh lá: (+) Loa phải/trước
8/ Xanh lá/Đen: (-) Loa phải/trước
9/ Xám: (+) Loa trái/sau
10/ Xám/Đen: (-) Loa trái/sau
11/ Xanh dương: (+) Loa phải/sau
12/ Xanh dương/Đen: (-) Loa phải/sau

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Cac bac chi cach dau dau dvd kovan voi, giac cd theo xe la 17 chan, cach xac dinh ma mau cac day nhu the nao?
Đấu dây thì bạn có thể nhìn sơ đồ mà đấu. Mình chỉ lưu ý đầu này có thêm 3 dây ghi Key *, key - và GND được bó chung với nhau là 3 dây dùng để tích hợp vô lăng, thêm 1 dây màu Cam có ghi là Camera thì dùng vào việc đấu cho hệ thống camera lùi

thuynguyen

Tài xế O-H
acc là accessories là nấc phụ tải tiêu thụ trên xe dành cho đèn còi và các hệ thống phụ nhưng đánh lửa và phun nhiên liệu ko có gì.
có nghĩa là bật khóa điện ở nấc 1

HoangXuanTuan

Tài xế O-H
Rất đầy đủ, xin bổ sung thêm với đúng chuẩn:
1/ Vàng: B+
2/ Đỏ: ACC
3/ Đen: (-)
4/ Xanh dương (Tím): Antenna
5/ Trắng: (+) Loa trái/trước
6/ Trắng/Đen: (-) Loa trái/trước
7/ Xanh lá: (+) Loa phải/trước
8/ Xanh lá/Đen: (-) Loa phải/trước
9/ Xám: (+) Loa trái/sau
10/ Xám/Đen: (-) Loa trái/sau
11/ Xanh dương: (+) Loa phải/sau
12/ Xanh dương/Đen: (-) Loa phải/sau
Cho mình hỏi từ viết tắt của ACC là gì vậy bạn, nó là dây gì thế

akhoaimotor

Tài xế O-H
có bác nào biết đấu cái dvd này ko ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên