ASAMA bị bệnh lạ.

A
Bình luận: 5Lượt xem: 1,330

AnhVanHyundai

Tài xế O-H
Admin đừng xóa bài e nhé :9:. Thấy ae im ắng quá muốn chém 1 tí để ae đoàn kết hơn...
Tình hình là e đang làm e Martin ASAMA bị hiện tượng khi đạp kêu xè xè...
Ko biết hộp số tự động vô cấp của e nó có vấn đề gì ko nữa..
mấy bác chém dùm em tí.. Bác check vs bác kia_sevire chém hộ nhé:35:
Thân!

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Admin đừng xóa bài e nhé :9:. Thấy ae im ắng quá muốn chém 1 tí để ae đoàn kết hơn...
Tình hình là e đang làm e Martin ASAMA bị hiện tượng khi đạp kêu xè xè...
Ko biết hộp số tự động vô cấp của e nó có vấn đề gì ko nữa..
mấy bác chém dùm em tí.. Bác check vs bác kia_sevire chém hộ nhé:35:
Thân!

Trên đây là hình ảnh đại diện cho Martin Asama.:105::105::105::105:
Tình hình là bác AnhVanHuynDai bảo em với cụ Chéc về vườn vá săm tăng xích xe đạp roài.Đích danh tnay ngại tóa,hehe.Em dự là em nó bị trùng sên ạ ,không rảnh món này lắm nên chỉ dám chém thế thôi.Nếu con này có tăng sên tự động thì cụ kiểm tra lại hộ e luôn nhá.:35::35::35::35::35:

luyen_hybrid

Tài xế O-H
các cụ cho em chém nhẹ phát dú gì em cũng gắn bó với em nó bao nhiêu năm hii,cụ kiểm tra nếu xích tăng căng quá cũng bị nhé,em nó mà đi tắm mưa về rồi xích bị khô đạp cũng bị kêu cụ ạ,:lx:lx:lx

AnhVanHyundai

Tài xế O-H

Trên đây là hình ảnh đại diện cho Martin Asama.:105::105::105::105:
Tình hình là bác AnhVanHuynDai bảo em với cụ Chéc về vườn vá săm tăng xích xe đạp roài.Đích danh tnay ngại tóa,hehe.Em dự là em nó bị trùng sên ạ ,không rảnh món này lắm nên chỉ dám chém thế thôi.Nếu con này có tăng sên tự động thì cụ kiểm tra lại hộ e luôn nhá.:35::35::35::35::35:
Vãi lúa bác Kia... bác tìm đc cả cái hình minh họa cho e lun cơ à:7:
E này bị kêu ở cái đầu láp ( bác nào thắc mắc cái đầu láp ở đâu e chém chết=)) )
Báck check nhà mềnh trốn đâu rồi ấy nhĩ =))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên