Máy xúc lật wa 450-3 chỉ chạy được 5km/h mong các cụ cho y kiến

H
Bình luận: 59Lượt xem: 5,489

truongbaoanh

Tài xế O-H
Tình hình nhà dang chuẩn bị đi thăm khám em wa 450-3 nghe chủ máy nói là em nó chỉ chạy được 5km/h mong các cụ cho em phưong án kiểm tra .em cám ơn các cụ

Kính cụ, cụ đi khám bệnh cho em nó xong rồi cho thông tin cua em nó thực tế thế nào thì mọi người mới phán được, chứ chẳng có gì thế này thì mù tịt, khó phán lắm cụ ạ.

truongbaoanh

Tài xế O-H
Em chưa biết thăm khám thế nào bác có tài liệu cho em kham khảo với.cám ơn bác trước nhé.
Cụ kiểm tra lọc ở hộp số xem có bị tắc không? Nói chung sẽ có rất nhiều nguyên nhân dẫn đến bệnh như xe của cụ, nhưng trước tiên cụ kiểm tra lọc và áp côn xem thế nào rồi đưa thông tin lên cụ nhé. Kính cụ mau tìm ra bệnh cho em nó!

nguyencuong123

Tài xế O-H
Chậm mà khỏe mất số. Chậm - yếu ,thiếu dầu, tắc lọc, mất áp, mòi côn .... Tóm lại yếu là mệt lắm bác ak? Phải cho em nó ăn nhiều nhân sâm triều tiên vào?

halida

Tài xế O-H
Tính hình la em đi tham khám em nó tình trạng là áp mở số 22kg/cm áp mở phanh tay ga nhỏ là 22kg/cm ga to 30 kg/cm .áp đầu biếm mô 5kg /cm .còn phần điện cá cuộn đều 15 v khi chua nổ máy

dattuan

Tài xế O-H
Bác xem ở đáy thùng dầu có mạt không.. CÓ khả năng lá thép, lá ma sát mòn quá rồi.. Các thông số như thế là ổn thì khả năng phải hạ hộp số rồi. Trước đó nhớ kiểm tra kỹ chân ga bác nhé - bác xem đạp ga còn đạp tiếp được không. nhiều trường hợp do trc đó tháo chân ga ra rồi lắp lại hơi bị cao. nên đạp sát ván vẫn chưa hết ga nên xe đi chậm ..

truongbaoanh

Tài xế O-H
Tính hình la em đi tham khám em nó tình trạng là áp mở số 22kg/cm áp mở phanh tay ga nhỏ là 22kg/cm ga to 30 kg/cm .áp đầu biếm mô 5kg /cm .còn phần điện cá cuộn đều 15 v khi chua nổ máy

Cụ kiểm tra kỹ tất cả các phần như mọi người đã tư vấn đi nhé. Khả năng máy của cụ sẽ phải hạ hộp số nếu như trong dầu có lẫn mạt cụ ạ.

uchidahd

Tài xế O-H
5km/h là chuẩn biển báo hiệu công trường rùi còn gì, chậm cho an toàn bác ah:9:. nếu xoa lá côn dầu nhanh nóng lắm phải không các cụ?

thaoha

Moderator
Khi bị lỗi trên monitor có hiện E03 ko cụ???nếu hiện lỗi này thì cụ oánh võng với em nó hơi mệt đấy.và có hiện tượng thế này nữa thì phải.đang chạy bon bon.khực 1phát ngồi ko vững lao đầu vào kính lái phải ko cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên