Kia Bongo 3 bị lỗi P1655

V
Bình luận: 5Lượt xem: 1,556

checkcar

Tài xế O-H
Các bác cho e biết P1655 là lỗi gì vậy? Cách khắc phục.
bác lên diển đàn để chia sẽ kinh nghiệm hay lên bác muốn người ta dạy nghề cho bác. ít nhất bác cũng hiểu nội dung khi lập 1 toppic nhé. thông tin thì không có trống trãi ai dám giúp bác. đến nỗi hiện tượng hay đời xe và những công việc để bác làm đâu . chứ đây không phải thùng rắc hay trung tâm chăm sóc khách hàng cho bác nhé. bác nên tôn trọng diển đàn để bác có sự hộ trợ tốt nhất. em cũng chẳng hơn gì bác nhưng khi em lập toppic bác nên cho đầy đủ thông tin

cụ nhìn lại cụ nhé

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Các bác cho e biết P1655 là lỗi gì vậy? Cách khắc phục.
Cuï tham gia O-H từ 2009 mà sao vẫn lập những topic thế này nhỉ?
Cụ dùng máy chẩn đoán gì mà chỉ đưa ra mã lỗi chứ không có diễn giải vậy?
Xe này đời bao nhiêu ?Em tìm trong list DTC sao không thấy mã P1655 nhỉ?Bác muốn biết cách khắc phục thì cũng phải cho chút dữ kiện chứ ,hiện tượng xe ra sao nữa?
khongnhungayhomnay hơi nặng lời chút ,nhưng không phải là không có lý do ạ.Bác bổ xung thông tin nhé.

vothanhlap

Tài xế O-H
Xe của e đời 2008, sáng giờ e muộn máy GDS của kia để đọc lại lỗi, P1655: tacho output fault.
E đã biết xe bị lỗi tín hiệu tốc độ động cơ. E đã thay taplo khác vào và nó đã hết rồi. Chân thành cám ơn các bác đã góp ý.

bungati2012

Tài xế O-H
Xe của e đời 2008, sáng giờ e muộn máy GDS của kia để đọc lại lỗi, P1655: tacho output fault.
E đã biết xe bị lỗi tín hiệu tốc độ động cơ. E đã thay taplo khác vào và nó đã hết rồi. Chân thành cám ơn các bác đã góp ý.

cụ chú ý viết thêm thông tin tỉ mỉ hơn nữa trong nội dung cho anh còn nghía để học hỏi và tư vấn nếu giúp dc cụ nhé :)
chúc cụ đã tìm dc ra bệnh của em nó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên