Các bác giúp em con kiamoninh 207 mất điện đến chuột tổng

D
Bình luận: 5Lượt xem: 932

dungoto10

Tài xế O-H
Thưa các bác tình hình là hôm nay em gặp con kiamoninh 207 bấm chìa khoá mất tín hiệu về hộp và chuọt tổng .em kiểm tra thì thấy hộp con này 10 chân trong đó có 3 chân to nhất 2 mát 1 lủa .em chưa biết sơ đồ con này lên ko giám bảo khách là hỏng hộp .cụ nào găp con như này thì giúp em hoac có sơ đồ thì cho em xin !

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Thưa các bác tình hình là hôm nay em gặp con kiamoninh 207 bấm chìa khoá mất tín hiệu về hộp và chuọt tổng .em kiểm tra thì thấy hộp con này 10 chân trong đó có 3 chân to nhất 2 mát 1 lủa .em chưa biết sơ đồ con này lên ko giám bảo khách là hỏng hộp .cụ nào găp con như này thì giúp em hoac có sơ đồ thì cho em xin !
cái này bác lấy bóng đèn thử một đầu cặp mát một đầu kích vào từng dây sẽ có hai dây đóng và mở chuột khi có mát đến. hai dây ra bóng đèn, hai dây ra chuột hai dây nguồn, một dây còi báo động.

auto22

Tài xế O-H
Em có sơ đồ này bác tham khảo nhé.

dungoto10

Tài xế O-H
Ca'm ön båc nhüng con này em nghi~ no' còn 2 chån nüA~ ra 3 ca'nh cua? còn lai.vì con này nhån.tìn hieu tù chìa khoa' den' hop.röi cåp' dòng den' Chuöt chi'ng .va trong chuot cua chi'nh lai. co' cong tac cåp mass vè hop.nhu ba'c no'i là 2 dåy mö? Chuot day .khi co' mas mo? Chuöt. Roi e nghi~ no' se co' dòng cå'p toi 3 ca'nh cua còn lai. Co' j ba'c sua? Sai giup e .thank pac nhjeu.

auto22

Tài xế O-H
Ca'm ön båc nhüng con này em nghi~ no' còn 2 chån nüA~ ra 3 ca'nh cua? còn lai.vì con này nhån.tìn hieu tù chìa khoa' den' hop.röi cåp' dòng den' Chuöt chi'ng .va trong chuot cua chi'nh lai. co' cong tac cåp mass vè hop.nhu ba'c no'i là 2 dåy mö? Chuot day .khi co' mas mo? Chuöt. Roi e nghi~ no' se co' dòng cå'p toi 3 ca'nh cua còn lai. Co' j ba'c sua? Sai giup e .thank pac nhjeu.

bác nhìn kĩ sơ đồ đi tất cả thể hiện hết mà. Bác mà viết bài kiểu này thê nào cũng bị span tôi, tối qua bác đã làm cho kia_service tức rồi giời lại viết bài chữ không ra chữ thế này là vi phạm quy dinh bài viết rồi đó. Em cho bác cơ hội cuối sửa đó.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên