Pc200-5 các cụ gúp em với

maihatsuong
Bình luận: 10Lượt xem: 1,533

truongbaoanh

Tài xế O-H
Tình hình là em làm hai hôm rồi em nó chỉ bị bệnh nâng bom khói đen sì ghì tải máy áp đo cần bom được 100kg hạ thay sim phớt ngăn kéo rồi mà vẫn không được nay cũng bó tay mong các cụ chỉ giáo cho em còn thao tác khác áp bình thường

Chào cụ chủ thớt! theo ngu ý của tôi có thể sim phớt cụ vừa thay chưa chuẩn hoặc còn sai ở đâu đó do quá trình tháo lắp. Cụ kiểm tra lại một chút đi, chúc cụ mau tìm đúng thuốc cho em nó!

ĐAM MÊ

Tài xế O-H
Tình hình là em làm hai hôm rồi em nó chỉ bị bệnh nâng bom khói đen sì ghì tải máy áp đo cần bom được 100kg hạ thay sim phớt ngăn kéo rồi mà vẫn không được nay cũng bó tay mong các cụ chỉ giáo cho em còn thao tác khác áp bình thường

Xin hỏi cụ khi nâng cần mà kết hợp vs 1động tác khác nó có bị ghì tải k ợ???

gamona

Tài xế O-H
Áp suất thấp mà động cơ khói đen phải chăng là lưu lượng quá lớn, do góc nghiêng ở động tác nâng cần không thể giảm xuống được:7:

maihatsuong

Tài xế O-H
Chào cụ chủ thớt! theo ngu ý của tôi có thể sim phớt cụ vừa thay chưa chuẩn hoặc còn sai ở đâu đó do quá trình tháo lắp. Cụ kiểm tra lại một chút đi, chúc cụ mau tìm đúng thuốc cho em nó!
Dạo này làm nhiều quá không có thời gian ra mạng tình hình máy em được rồi thay đôi ba lô thế là ok

hoanmy

Tài xế O-H
Cụ thay balo mà hết bệnh lịm tải cho nâng cần .em nghĩ cụ còn giấu điều gì chăng?cụ khai sáng giúp em tý

uchidahd

Tài xế O-H
đề nghị các cụ khi hỏi thì cặn kẽ mà khi trả bài thì rõ ràng nhé, chứ làm bộp 1 phát nghe hụt hẫng quá/ ae theo dõi chưa kiipj hiểu, mong các cụ khai sáng!!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên