CIVIC 1.8 bị sập gối thủy lực

D
Bình luận: 10Lượt xem: 2,125

DENSO

Tài xế O-H
Chào các cụ,
Hôm trước con HONDA Civic 1.8 số tự động của bố em khi mang ra gara kiểm tra thì họ bảo bị sập gối thủy lực. Vậy các cụ tư vấn cho em nên sửa như thế nào? Nếu cần thay mới thì giá khoảng bao nhiêu tiền vậy ạ? Nơi nào tại Hà Nội có thể mua được với giá hợp lý ạ? Thanks các cụ!

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Trong hộp số đó có rất nhiều chi tiết.sập gối thủy lực em cũng chưa hình dung ra nó hư hỏng về những cái gì.bác nên cung cấp thêm về hiện tượng khi xe chạy, hay lỗi của xe thì anh em dẽ chém hơn.thông thường sự hư hỏng của hộp số nó có liên quan giữa các bộ phận với nhau.tốt nhất bác nên đến 1 gara nào đó để họ kiểm tra cho thực tế .trên OH có nhiều anh em owr hà nọi đó ah

hathele

Tài xế O-H
Chắc ý bác ý bảo chân máy đấy các bác ạ. em nhớ không nhâm honda civic có 1 gối đỡ động cơ bằng thủy lực khi mở lắp cabo xe nhìn thấy ngay. đấy là em nhớ mang máng thế vì 1 năm nay rồi không đụng vào civic lưa. có gì không đúng mong các bác bo qua cho

DENSO

Tài xế O-H
Sập gối thủy lực. Ý của bác là chân máy thủy lực treo động cơ đúng không ợ ?:-?
Vâng, nó đúng là cái chân máy thủy lực treo động cơ đấy ạ. Khi bị cái này thì lái xe cảm giác ồn. Khả năng phải thay mới mới ổn. Cảm ơn đóng góp của cả nhà nhé!

chuvanthom

Tài xế O-H
Chào các cụ,
Hôm trước con HONDA Civic 1.8 số tự động của bố em khi mang ra gara kiểm tra thì họ bảo bị sập gối thủy lực. Vậy các cụ tư vấn cho em nên sửa như thế nào? Nếu cần thay mới thì giá khoảng bao nhiêu tiền vậy ạ? Nơi nào tại Hà Nội có thể mua được với giá hợp lý ạ? Thanks các cụ!
Dung dong xe nay no co 1 chay may thuy luc ben fu con chan ben lai do hop so la chan thuong khi chan nay hong dong co se bi rung giat ;cu vao tat ca cac dai ly cua hon da o hn thay oke luon gia no khoang 3cu

lexuannhut

Tài xế O-H
Chào các cụ,
Đó là Đệm Đế Chan Máy hay còn gọi là Su Chân Máy. Thay món này tầm khoản 4tr hàng chính hãng

thichxem

Tài xế O-H
Chào các cụ,
Bac cu mang sang honda long bien.goi thuy luc hong no may rung lam fai ko bac,dc 447 nguyen van linh lb hn,gia khoang3,5t

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên