Solar280lc-3 vao chậm ra nhanh!

thanhquy1988
Bình luận: 11Lượt xem: 1,567

thaoha

Moderator
Nha chau mới mua con xe solar 280lc_3 ở bải về chặy được mấy ngay thì đổ bệnh vao arm chậm ma ra thì nhanh.chau chưa hiểu về xe nay lắm mong cac bac giúp đở ah!co bac nao co sdtl thì cho chau xin với,

sơ đồ thủy lực đây cụ

thanhquy1988

Tài xế O-H
Buổi chiều nay đanh vật với em no cuối cung chau cũng xử lí được em no rồi bac ah.ở trên van phân phối co hai van điện chsu không hiểu chức năng của no mong bac đả thông cho chau tí ah.xin cam ơn bac.

levanhailoan

Tài xế O-H
ủa cụ ơi cụ củng đã thông cho tôi 1 tí nào 2 cái van này có tác dụng gì vậy cự tôi mối qua bên sửa xe công trình này nên mong các bác giúp đỡ nha
thanks

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
E cũng đang nhận sửa một e SOLAR200-3 Bánh lốp cũng bị bệnh như con máy của bác nhưng cung đang không biết sử lí khiểu nào .e đã kiể tra pum và dông cơ dui vẫn ok hết kiểm tra ty ngăng kéo k có ti nào kẹt cả pistong càn ARM không việc hết .mong các cụ chỉ giáo,/

congphong86

Tài xế O-H
E cũng đang nhận sửa một e SOLAR200-3 Bánh lốp cũng bị bệnh như con máy của bác nhưng cung đang không biết sử lí khiểu nào .e đã kiể tra pum và dông cơ dui vẫn ok hết kiểm tra ty ngăng kéo k có ti nào kẹt cả pistong càn ARM không việc hết .mong các cụ chỉ giáo,/

Bác cũng nên kiểm tra theo sơ đồ mà cụ thảo hà cho ở trên nhé.Chúc bác thành công=d>=d>=d>

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
E cũn loay hoay suốt với nó rồi cuối cùng e phải bỏ một cái gống như "chóp nón" và một cái lò so ở cái cái cục vuông bé bàng lòng bàn tay bắt bàng 4 con lục 10 nằm ngay sáy moto quay toa và bịt một đường tuy ô giác 19 tứ cục ấy vào con cảm biến trên ngăn kéo nó mới tạm được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên