Phớt chắn dầu động cơ quay toa Hitachi EX300-1 bị hỏng

P
Bình luận: 9Lượt xem: 3,421

phamminhvu89

Tài xế O-H
Các bác cao thủ trên diễn đàn giúp em với, tình hình là máy xúc Hitachi của nhà máy em bị hỏng, em muốn đặt mua mà không biết làm thế nào để mua được cái mới. Đây là hình ảnh của em nó.
[/IMG]
Các bác cho ý kiến giúp em cái. Em làm trong nhà máy nên nó cấm mang thiết bị hay vật tư ra ngoài các bác ạ.

thaoha

Moderator
Các bác cao thủ trên diễn đàn giúp em với, tình hình là máy xúc Hitachi của nhà máy em bị hỏng, em muốn đặt mua mà không biết làm thế nào để mua được cái mới. Đây là hình ảnh của em nó.
[/IMG]
Các bác cho ý kiến giúp em cái. Em làm trong nhà máy nên nó cấm mang thiết bị hay vật tư ra ngoài các bác ạ.
cụ dùng thước kẹp đo đường kính trong ngoài.độ dày bao nhiêu điện về chợ giời nếu cụ ở hn.khắc sẽ có ko thiếu ạ

thaianh

Tài xế O-H
Ra cửa hàng hằng hoan chợ săt bán nhiều. giáp cầu thang máy . chỉ cần bảo là pơt quay toa của hi 300-1 là chủ bán tìm đc liền .nếu đo và đọc cả thông số như cụ thảo hà hướng dẫn thì càng tốt.

nguyen14789

Tài xế O-H
bác có thông số của bộ tay chang máy robex 555w-7 ko ạ. em kiếm mà ko thấy. tiện thể bác có thể cho em xin sdt có vde gì khó em nhờ bác tư vấn, em moiứ vào nghề nên bỡ ngỡ nhiều điều

chào bác. cho em hỏi làm thế nào để có dc kích thước của phốt như bác vậy,??
bác có thông số của bộ tay chang máy robex 555w-7 ko ạ. em kiếm mà ko thấy. tiện thể bác có thể cho em xin sdt có vde gì khó em nhờ bác tư vấn, em moiứ vào nghề nên bỡ ngỡ nhiều điều

Chỉ có R55W-7 chứ không có R555W-7, Cụ ạ!
Cụ vô đây mà xem nhá!

http://ce.hhi.co.kr/eng/parts/sm/R55W-7/7-11.pdf

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên