Giúp đỡ tìm địa chỉ sửa xe sirius uy tín giá rẻ ở Hà Nội

dinhthang195
Bình luận: 8Lượt xem: 2,966

nguyen nghi

Tài xế O-H
Bác muốn bền rẻ thì thế này ra 201 phổ huế bảo bán cho nhông 428-14Tđĩa 428-36 (nhông xe nào cũng đc vì thằng si nó dùng phanh không dùng ốc như xe khác nên nhông xe nào cũng lắp đc), rồi ra head yamaha bảo bán cho xích exciter 428 (hay còn gọi là 9 ly ,tầm gần 100k thôi) rồi bác mang ra quán sửa xe nào đấy bảo thợ lắp cho. Đảm bảo khi chạy bộ NXD này sẽ bốc hơn loại NXD 15-35 cũ của SI:)

phuviet91

Tài xế O-H
Bác muốn bền rẻ thì thế này ra 201 phổ huế bảo bán cho nhông 428-14Tđĩa 428-36 (nhông xe nào cũng đc vì thằng si nó dùng phanh không dùng ốc như xe khác nên nhông xe nào cũng lắp đc), rồi ra head yamaha bảo bán cho xích exciter 428 (hay còn gọi là 9 ly ,tầm gần 100k thôi) rồi bác mang ra quán sửa xe nào đấy bảo thợ lắp cho. Đảm bảo khi chạy bộ NXD này sẽ bốc hơn loại NXD 15-35 cũ của SI:)
Nếu ra phố huế chỉ có ăn hàng nhái hàng giả thôi cụ ạ.đắt mà toàn dính hàng đểu .

sirduyduc

Tài xế O-H
Tư vấn rùi đó mà không chịu nghe! :))
nếu ngại đi thì vác ra Hoàng Việt nhé.
còn nếu chịu khó đi xa được thì vác qua nhà cu Phuviet91 mà bắt vạ nó sửa cho =))

conadohaui

Tài xế O-H
Hãng giờ chán lắm bác ạ. Em đang chạy con sirius mua cuối năm 2007 thay nhông mấy lần rồi, xe chạy được 50000km, lần đầu thì xe có lắp bộ nhông là 428 -14t- & đĩa 428-36t , chạy máy mượt và bốc lắm, giờ thay hang cho nhông 15- 36 chạy xe em thấy tức thật là tức, đi 1 mình còn đỡ đi 2 người là ì ạch không vụt được như nhông ban đầu. em thấy bác Nguyễn nghị nói hợp lý đấy lại rẻ nữa, khỏi lo hàng rởm thì vào cửa hàng nào uy tín mua bộ nhông mạnh quang 14-36 và ra hãng mua xích exciter về mà chạy cho ngon tội gì, thay nhông xích trong hãng đắt hơn mình mua lẻ như kia nhiều hơn tầm 70k la ít, bây giờ vào hãng nó còn có trò này nữa, moi tiền người không biết, hôm nọ em thay ở hãng Trần Minh thái nguyên nó kêu bên ống cao su nối dây điện phần bưởng máy bên điện của em có vấn đề kêu thay 50k không thay thì sẽ rò dầu, láo toét thật , điện làm gì có dầu, lúc đó em vừa đi từ hà nội về máy nóng là đương nhiên cao su nóng thì nó phải mềm là điều tất yếu thế mà nó giám kêu có vấn đề bắt em thay, em bảo nó là không thay, lát nữa lại cho thằng khác ra dọa em , em tí thì chửi cho 1 trận nhưng nghĩ lại nên thôi. Vào hãng chúng còn giở đủ trò như là cong càng,... kêu phải nắn lại, bảo dưỡng, thực ra bảo dưỡng chúng nó làm xoàng lắm. Anh em mình học ô tô lạ gì nữa, chúng nó xì xì bầu lọc gió vài cái, thêm xì dầu vào khung rồi lau đi, thế mà chém của em 200k , tức ơi là tức nhưng đành chịu, có 1 lần không có 2. Em khuyên bác là cái gì biết mà làm được thì khắc phục chứ đừng mang ra hãng rồi hối hận.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên