Thư cảm ơn gởi đến Khoa công nghệ ô tô trường ĐHCNHN

khoadongluc
Bình luận: 7Lượt xem: 2,935

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính gởi các Thầy cùng các bạn sinh viên khoa công nghệ ô tô Trường Đại học công nghiệp Hà Nội!

Sau nhiều ngày cùng nhau chuẩn bị để hoàn thành đúng tiến độ sinh nhật O-H 2013 đến nay mọi vấn đề đã hoàn thành tuy còn một số vấn đề vướng mắc nhưng không thể phủ nhận được công lao của các thầy cùng các bạn sinh viên khoa ô tô trường đại học CNHN đã rất cố gắng cho công tác chuẩn bị vào ngày 18 và ngày 19/05/2013.

Thưa các thầy cùng các bạn sinh viên !

Sinh nhật diễn đàn lần này cũng là ngày truyền thống 20 năm của khoa công nghệ ô tô và cùng được tổ chức trong một thời điểm . Chính vì lẽ đó đã xảy ra một số hiểu lầm nhỏ nhưng về phia BQT diễn đàn cũng như BTC cũng đã suy xét tình hình và nhận định " Đây là chương trình lớn và cũng là lần đầu tiên vượt tầm kiểm soát vì vậy việc xảy ra một số điều đáng tiếc là không thể tránh khỏi" . Diễn đàn là nơi tập hợp tiếng nói của hơn 200.000 thành viên nên mọi sự nhận định đều tiếp nhận thông tin một cách đa chiều . Dù bất kể ý kiến trái chiều nào nhằm về phía chúng ta thì sự thật chúng ta đã có một ngày hội thành công .

Thay mặt cho BQT , BTC , Cùng hàng ngàn thành viên tham gia ngày hội tôi xin phép được gởi lời cảm ơn chân thành và trân trọng đến :

Trường Đại Học Công Nghiệp - Nơi đã tạo điều kiện cho diễn đàn về mặt sân bãi .
Khoa công nghệ ô tô - Đã giúp đỡ về cơ sở vật chất , nhân lực để đêm khai mạc được diễn ra hoành tráng và tốt đẹp
Thầy TS Lê Hồng Quân - Trưởng Khoa ô tô DHCNHN đã tạo dành nhiều tâm huyết để có một ngày lễ lớn mang tính cộng đồng cao
Toàn thể các thầy cô và các bạn sinh viên trong khoa đã dành nhiều công sức để góp phần tạo nên một ngày hội thành công .

Chúng tôi xin ghi nhận toàn bộ những đóng góp to lớn về mặt nhân lực , vật lực , cơ sở vật chất đến từ phía các bạn !

Trân trọng cảm ơn

Khoadongluc

thaoha

Moderator
cụ khoadongluc =d>=d>=d>=d>=d>=d>
tặng cụ câu nói bất hủ của Elvis presley

sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn trao tặng mọi người.sự thật .sự tin cậy.tình bạn đều phụ thuộc vào những điều bạn đã nói

coixayjo

Tài xế O-H
Cho phép em trình bày một chút cảm nhận nhé! cụ Đàm và tất cả anh em đã rất hết mình vì diễn đàn! Là sv trường dhcn cho em gửi tới tất cả mọi người đọc được bài này một lời xin lỗi chân thành cho mọi thiếu xót trong dịp vừa qua( mặc dù là sv nhưng đọc qua tin tức thấy mình có một phần trách nhiệm) mong cho anh em luôn nghĩ về một tương lai tươi sáng cho diễn đàn oto-xe máy- máy công trình Việt Nam luôn phát triển và không ngừng vươn xa!
Trần Thế Mạnh- dhcnn Hà Nội!

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Cho phép em trình bày một chút cảm nhận nhé! cụ Đàm và tất cả anh em đã rất hết mình vì diễn đàn! Là sv trường dhcn cho em gửi tới tất cả mọi người đọc được bài này một lời xin lỗi chân thành cho mọi thiếu xót trong dịp vừa qua( mặc dù là sv nhưng đọc qua tin tức thấy mình có một phần trách nhiệm) mong cho anh em luôn nghĩ về một tương lai tươi sáng cho diễn đàn oto-xe máy- máy công trình Việt Nam luôn phát triển và không ngừng vươn xa!
Trần Thế Mạnh- dhcnn Hà Nội!
Thêm một Em Sinh Viên biết nhìn nhận sự việc. Cảm ơn tất cả, Chúng Ta: những con người Kỹ Thuật. Phải nhìn nhận sự thật một cách thấu đáo, một cách chân thật. Không nên múa mép một cách thô thiển để trở thành con số 0 to tướng. Chúng Tôi cảm ơn tất cả vì tưởng rằng chuyến đi được đánh đổi bằng con số 0, nhưng không phải vậy, dù đọc những dòng này hơi muộn. Chân thành cảm ơn tất cả.

gie-rach

Tài xế O-H
Kính thưa các Cụ - Gia đình O_H!
Tham- Sân- Si-Hỉ- Nộ-Ái- Ố là những cái không thể tránh khỏi khi chúng ta sinh ra là Con- Người
Phấn đấu , rèn luyện và Xả bỏ chúng ta sẽ lớn dần thành người có Tâm và có Tầm
Ngày hôm qua, phút trước gọi là Lịch Sử-Bước vững hôm nay - Nắm lấy tương lai.
O-H từ em bé kháu khỉnh lớn thành thiếu nữ xinh tươi - căng tràn nhựa sống- Ngơ Ngác NAI VÀNG.
Nào anh em Gia đình O_H: Vinh Dự lắm- Tự Hào lắm
ĐOÀN KẾT- ĐOÀN KẾT -ĐẠI ĐOÀN KẾT

coixayjo

Tài xế O-H
Em đã đọc tất cả và khó nói lên lời! chỉ kính các cụ có sức khỏe để góp sức cho oto-hui phát triển.
Trần Thế Mạnh Oto 1-k5. 0984857479.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Em đã đọc tất cả và khó nói lên lời! chỉ kính các cụ có sức khỏe để góp sức cho oto-hui phát triển.
Trần Thế Mạnh Oto 1-k5. 0984857479.
Một cậu sinh viên dám bày tỏ quan điểm của mình ,dám xưng danh ,dám để lại số điện thoại...Phải chăng chúng ta vẫn còn có hy vọng với lớp trẻ của HAUI ,hy vọng với những NHÂN LỰC TƯƠNG LAI của nền kỹ thuật ô tô - xe máy - máy công trình Việt Nam ,những người ĐẦY TRÀN NHIỆT HUYẾT - CHƯA BIẾT THAM VỌNG.
Sau sự kiện lần này ,tôi ngộ ra một điều rằng KHÔNG PHẢI THỨ GÌ TRONG TRƯỜNG ĐẠI HỌC CŨNG NÊN HỌC ,mong bạn và những người như bạn hãy chắt lọc những điều hay lẽ phải trong những điều mà bạn đã thấy.Hãy cho tôi được hy vọng vào những người như bạn...

minhduc1208

Tài xế O-H
Thưa các toàn thể anh em trong đại gia đình OH trong dịp sinh nhật vừa qua tôi đến sinh nhật với 2 vai trò thứ nhất là 1 cựu sinh viên khoa oto trường ĐHCNHN thứ 2 là thành viên của đại gia đình OH tôi đã đọc tất cả các topic của toàn thể mọi người và tôi cũng rất buồn về điều đáng tiếc đã xảy ra nhưng những gì ngày hôm qua đã xảy ra chúng ta hãy cho nó là quá khứ hãy nhìn về ngày mai tương lai của chúng ta trở thành là 1 tập thể OH đoàn kết ,lớn mạnh,.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên