Công cụ tìm kiếm, tải về bất cứ tài liệu, video,...nào mà bạn cần (workshop manual,...)

V
Bình luận: 16Lượt xem: 2,431

vnv811

Tài xế O-H
Các bạn dùng phần mềm này để search tìm kiếm bất cứ tài liệu, video nào mà bạn muốn.
[/url][/IMG]

DENSO

Tài xế O-H
Sao cụ không giới thiệu qua về phần mềm một chút? như tên, hãng, cách sử dụng như thế nào chẳng hạn. Cụ chỉ ghi mỗi là phần mềm download bất cứ tài liệu nào thì nó ít thông tin quá cụ ạ.

vnv811

Tài xế O-H
Bác chỉ cần tải phần mềm về, cài đặt rồi cần tài liệu của hãng nào thì gõ tên vào đó thôi. Ví dụ: muốn tìm tài liệu hướng dẫn sửa chữa xe Hyundai bác gõ vào ô Search cụm từ "Hyundai shop manual", phần mềm sẽ tìm kiếm tất cả các file có tên như vậy, bác chỉ việc chọn "download" file mình cần là OK rồi.

Tìm hướng dẫn sửa chữa của hãng BMW: gõ "BMW manuals" vào ô "Search",...
[/url][/IMG]
Chúc bác thành công!

Sao cụ không giới thiệu qua về phần mềm một chút? như tên, hãng, cách sử dụng như thế nào chẳng hạn. Cụ chỉ ghi mỗi là phần mềm download bất cứ tài liệu nào thì nó ít thông tin quá cụ ạ.

dungtt

Tài xế O-H
Bác chỉ cần tải phần mềm về, cài đặt rồi cần tài liệu của hãng nào thì gõ tên vào đó thôi. Ví dụ: muốn tìm tài liệu hướng dẫn sửa chữa xe Hyundai bác gõ vào ô Search cụm từ "Hyundai shop manual", phần mềm sẽ tìm kiếm tất cả các file có tên như vậy, bác chỉ việc chọn "download" file mình cần là OK rồi.

Tìm hướng dẫn sửa chữa của hãng BMW: gõ "BMW manuals" vào ô "Search",...
[/url][/IMG]
Chúc bác thành công!

cảm ơn về tài liệu rất hay của cụ, nhưng phiền cụ đưa 1 số ảnh lên minh hoạ để anh em chiêm ngưỡng

test

Tài xế O-H
Cái này là công cụ tìm kiếm thôi, chứ tải được hay không là chuyện khác.
Nếu tải được thì rất chậm.
Các bạn nên sử dụng anh Google.com là OK nhất.
Thân chào.

vnv811

Tài xế O-H
Cái này là công cụ tìm kiếm thôi, chứ tải được hay không là chuyện khác.
Nếu tải được thì rất chậm.
Các bạn nên sử dụng anh Google.com là OK nhất.
Thân chào.

bác sử dụng google thì với hàng trăm triệu kết quả mà google đưa ra bạn phải tự lọc và tìm kiếm (và ko phải cứ vào đó là download đc) còn với Go file thì chắc chắn bác tải đc file đó tuy chậm => đó là sự khác biệt đấy bác ạ

test

Tài xế O-H
Bất cứ gì Google tìm cũng được, nếu tìm được thì chắc chắn mình lấy được.
Còn phần mềm của bạn tải rất chậm mà chả biết nguồn gốc file từ đầu, thông tin tài liệu...
Theo mình dùng google là ổn nhất, tìm được những gì mình cần, xem được những gì mình cần, lấy được những gì mình xem.

vnv811

Tài xế O-H
Vậy tuyệt quá. bạn tải giúp mình bộ Hyundai Starex 2004 workshop manualvới. Mình loay hoay mãi mà không đuợc.
Trân trọng cảm ơn bạn!
Bất cứ gì Google tìm cũng được, nếu tìm được thì chắc chắn mình lấy được.
Còn phần mềm của bạn tải rất chậm mà chả biết nguồn gốc file từ đầu, thông tin tài liệu...
Theo mình dùng google là ổn nhất, tìm được những gì mình cần, xem được những gì mình cần, lấy được những gì mình xem.

test

Tài xế O-H
Bạn sử dụng chương trình của bạn mà tìm.
Anh google tìm không được, thì chương trình của bạn tìm được mình mới phục, tải ngon lành nhé.
Mình sử dụng GSW Huyndai là có tất cả dòng xe Huyndai rồi, cần chi phải tìm.
Chào nhé.

binh1992iasao

Tài xế O-H
[video=youtube;CqyvAg3YIew]http://www.youtube.com/watch?v=CqyvAg3YIew[/video]
đây là video demo về phần mềm goforfiles, với phần mềm này bạn có thể down game, music, tài liệu, phần mềm dung lượng lớn. Để down nó bạn có thể vào trang chủ của nó
HTML:
http://www.goforfiles.com/
. chúc các bạn vui và lái xe an toàn:lx:lx:lx:lx:lx

phungquochuy

Tài xế O-H
Mỗi phần mềm có tiện dụng riêng, hiệu quả khác nhau với tùy người dùng. Các bác dừng so sánh như thế.
Gotofile, fileExpress, google, IDM, ... nó vẫn tồn tại song hành là thế mà.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên