Máy ủi Komatsu 41P-6 Mất lái bên phải Cần giúp đỡ

C
Bình luận: 14Lượt xem: 2,571

cakiem

Tài xế O-H
Cu em lái máy đang làm đường Tuần tra biên giới mãi trong Nghệ An gọi điện ra:" Con ủi Komatsu D41P-6 mất một bên lái, bên kia lái vẫn khỏe, đi thẳng khỏe". Các bác biết nó hỏng chỗ nào chỉ tôi với để điện vào cho Bác thợ trong đó sửa. Có bác nào ở Vinh không lên Mường típ chới chuyến và sửa cho em với. Cảm ơn!

cakiem

Tài xế O-H
Báo cáo Bác là đánh lái sang trái nó dừng luôn, đi thẳng thì hơi lệch, đi lùi thì quay vòng lệch sang một bên, vào số thấy bánh sao nó không nhúc nhích gì cả.

khoinguyen_hp2012

Tài xế O-H
Mua bộ côn cắt lai về thay cho em ấy là lại chay ngon ngay thôi ấy mà.mà bác lên thay cả hai bên cho nó ngon luôn,thay môt bên kém thì chạy vai tháng lại phải mất công thay em còn lai đấy,

thaoha

Moderator
Mua bộ côn cắt lai về thay cho em ấy là lại chay ngon ngay thôi ấy mà.mà bác lên thay cả hai bên cho nó ngon luôn,thay môt bên kém thì chạy vai tháng lại phải mất công thay em còn lai đấy,

nó đã chắc là côn chưa cụ.D41P-6 đấy cụ nhé.cụ chủ thớt đưa thông tin đọc còn chẳng hiểu gì , tư vấn đc mới là lạ.bó tay.c
ơm.....vv

uchidahd

Tài xế O-H
nó đã chắc là côn chưa cụ.D41P-6 đấy cụ nhé.cụ chủ thớt đưa thông tin đọc còn chẳng hiểu gì , tư vấn đc mới là lạ.bó tay.c
ơm.....vv

em nghĩ la côn rùi các cụ ah! khi một bên bị trươt côn( vì vài lí do) thif kéo lái bên kia nó đứng lại là phải,

cakiem

Tài xế O-H
[/FONT][/SIZE][/COLOR]

cụ chơi kiểu này càng ko hiểu gì nha

cakiem

Tài xế O-H
Bẩm các cụ, nghiên cứu mãi cách post ảnh không được. Em xin mô tả là máy Nhà em bị Vỡ hết phần then ở cái giá hành tinh. Máy này có một giá hành tinh, xung quanh có 4 bánh răng Z=16, giữa giá hành tinh là phần then ăn với trục có 22 then phi 60. Bác nào biết có Lò Mổ nào bán cái này cho em xin địa chỉ nhé. Em đã đi hỏi nhiều nơi không có rồi. Thanhk các bác

cakiem

Tài xế O-H
Em tra danh điểm của nó là:" Carrier 124 - 22 - 51180" - các bác biết chỗ nào bán cái này chỉ giúp em nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên