Carprog v4.50

cuongminh
Bình luận: 12Lượt xem: 2,744

cuongminh

Tài xế O-H
Carprog V4.50 cho các cụ nào đã có carprog dùng phiên bản củ.

binhminh410

Tài xế O-H
Mấy cái ông TQ clonce này dùng chán lắm. Các bạn đừng ham rẻ mà mua cái này của TQ nhé không làm được đâu. Bác hyundai cung đã cảnh báo rùi.

cuongminh

Tài xế O-H
Mấy cái ông TQ clonce này dùng chán lắm. Các bạn đừng ham rẻ mà mua cái này của TQ nhé không làm được đâu. Bác hyundai cung đã cảnh báo rùi.
cụ thông cảm ở đây không bán cụ đọc kỹ lại hộ giúp tôi cái.đây là tôi up lên cho những ai đã có và đang dùng.vậy cụ đã dùng chưa ạ.

binhminh410

Tài xế O-H
Cụ cứ cãi e là thế nào nhỉ e làm mãi mới nó rùi. Chắc cụ mới sài cái này hả? khi nào chẳng may mà có nhấn nhầm update mà hỏng thì vứt e sửa cho nhé hehe

cuongminh

Tài xế O-H
Cụ cứ cãi e là thế nào nhỉ e làm mãi mới nó rùi. Chắc cụ mới sài cái này hả? khi nào chẳng may mà có nhấn nhầm update mà hỏng thì vứt e sửa cho nhé hehe
vâng ạ em mới sài ạ ! nó cảnh báo không được update cố tình update thì chịu thôi,cảm ơn cụ em cũng có người sữa hộ rồi ạ :)):)):))

checkcar

Tài xế O-H
trung quốc củng có hàng trung quốc nhé cụ. hầu hết tất cả sản phẩm hiện nay trung quốc sản xuất phần nhiều vì nhiều nhà máy ở trung quốc. con khi thiết bị cụ cầm trên tay cụ thấy không ổn vì do cụ ham rẽ mua hàng loại 3 laoij 4 nên nó như vậy . đồng tiền đi với chất lượng nhé cụ. cụ hyundai bảo cảnh giác với chất lượng cụ ak. ở đây cụ cuonghue79 đưa lên phần mềm cho a e tham khảo cụ nên biết quý trọng nó

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Cụ ơi em mấy lần bị hỏng rùi ag. mà của cụ 4.5 là software thế nó có tương thích với hardware không ạ?
Cụ này lạ nhỉ, Họ có công tìm kiếm, test với hardware rồi mới up lên. Cụ chưa 1 lần sử dụng v4.5 mà cứ phán linh ta linh tinh vậy nhỉ. Câu "mà của cụ 4.5 là software thế nó có tương thích với hardware không ạ?" là đã nói lên việc Cụ chưa 1 lần sờ đến phiên bản này.
Diễn đàn là để học hỏi, Cụ biết rồi thì để người khác mà học nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên