Hcm : Cần tìm thầy dạy chẩn đoán ô tô

ca_chep_hong
Bình luận: 8Lượt xem: 1,493

ca_chep_hong

Tài xế O-H
Chào các bác . Em ở hcm 26 tuổi đã được biết sơ qua về điện ô tô , nay em muốn học thêm về chẩn đoán bệnh và cách sử dụng máy chẩn đoán . Bác nào trong nghề có nhu cầu đào tạo học viên thì cho em xin 1 vé ạ , hay ai biết chổ nào dạy chỉ dum em xin cám ơn nhiều . Em tên dũng sdt : 0988.088.550
cám ơn mọi người đã đọc:5:

sks

Tài xế O-H
Chào các bác . Em ở hcm 26 tuổi đã được biết sơ qua về điện ô tô , nay em muốn học thêm về chẩn đoán bệnh và cách sử dụng máy chẩn đoán . Bác nào trong nghề có nhu cầu đào tạo học viên thì cho em xin 1 vé ạ , hay ai biết chổ nào dạy chỉ dum em xin cám ơn nhiều . Em tên dũng sdt : 0988.088.550
cám ơn mọi người đã đọc:5:

Tìm được một người thấy thì quá tuyệt rùi. :) Nhưng sao cụ ko sử dụng diễn đàn như một người thầy nhỉ. Vì theo mình biết trên diễn đàn có rất nhiều đàn anh đi trước, kiến thức rất bậc thầy và sẵn sàng giúp đỡ cụ. Cụ có thể tham gia diễn đàn một thời gian sẽ nhận sẽ những đàn anh bậc thầy đáng kính. Theo dõi, đọc bài của các cụ ấy, cụ sẽ lượm lặt được rất nhiều thứ.

E cũng như cụ, mới tham gia diễn đàn OH này ah. Cũng vì cảm nhận được tinh thần này nên e cũng thấy ghiền diễn đàn OH hơn. Chúc cụ thành công
:)

checkcar

Tài xế O-H
Sao thế ? Tui cũng từ Thiên phong ra nè. Vẫn sống tốt.

cụ sống tốt hay ai em cũng không biết. việc tư vấn cho người ta cụ nên hiểu công ty đó là công ty gì làm về lĩnh vực gì?làm về cái gì ?thử cho hỏi cụ cái mà nó cầm đi bán mà ở diển đàn chúng ta đi chia sẽ đó gọi là gì ..... mức giá sản phẩm của thiên phong so với những mặt hàng giá của CTC- Tool . TEACHCAR . Check.như thế nào đó là về vấn đề, vấn đề kinh tế em chưa nói còn công ty đó là 1 công ty chuyên cung cấp máy chuẩn đoán liệu có gặp va chạm nhiều như cái mà bác SKS nói là thầy không! nếu cụ đơn thuần chỉ muốn hiểu biết về máy chuẩn đoán thì cụ nên online vè xem những comment + va chạm nhiều thứ đó là tốt nhất cho cụ. bác đang thừa hưởng 1 người thầy vỷ đại chưa từng có em cũng vậy
Chúc Bác Thành Công

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên