Hướng dẫn các cụ về việc download tài liệu

thaoha
Bình luận: 15Lượt xem: 5,105

thaoha

Moderator
để tránh kiện cáo về vc download tài liệu mất điểm và mất gấp đôi gấp 3 lần điểm
-trước tiên các cụ xem mạng của mình có đảm bao để download ko. vì dung lượng lớn và lượng truy cập đông
-trước khi download các cụ copi lại link cần download.để tránh tình trạng khi mạng trục trặc ko download đc và ko bị mất điểm lần nữa
vậy kính mong các cụ lưu ý giúp cho

Mr.Apu

Tài xế O-H
Cái này, nếu các cụ dùng IDM để ĐAO thì sau khi bị lỗi, nó RESUME được mà.

Tóm lại: đã có link rồi thì các cụ ko nên kêu lỗi nữa. Đã có mọi THÔNG BẤU về vấn đề này rồi mà. Link đã có, không tải được là do lỗi ở các cụ, không phải của Diễn đàn nữa rồi.

Mong các cụ thông cảm cho nhà em còn dại, hay phát biểu thẳng thắn :D

huynguyenmbv

Tài xế O-H
Cái này, nếu các cụ dùng IDM để ĐAO thì sau khi bị lỗi, nó RESUME được mà.

Tóm lại: đã có link rồi thì các cụ ko nên kêu lỗi nữa. Đã có mọi THÔNG BẤU về vấn đề này rồi mà. Link đã có, không tải được là do lỗi ở các cụ, không phải của Diễn đàn nữa rồi.

Mong các cụ thông cảm cho nhà em còn dại, hay phát biểu thẳng thắn :D
Cái vụ resume dung lượng download phụ thuộc vào host bác ah, nếu là dataO-H thì OK, nói chung mấy bác cứ hay kêu la, ko biết có mất thật ko nên cứ bình thường thôi:10:

thaoha

Moderator
Nhưng có tài liệu mà họ đặt pass không thông báo.sau khi coppy data download rồi mới biết là có pass nhung không biết pass là gì thì mất điểm oan còn gì nữa nên phải kêu chứ??chẳng hạn như cái này kêu ai?

http://www.oto-hui.com/diendan/f41/...taii-phoing-thii-nghieim-co-diein-194420.html

đối với trường hợp của cụ .cụ làm theo hướng dẫn để mod.smod.hoặc amin sẽ xử lý giúp cụ nhé

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
tài liệu đó minh download về hôm qua hôm nay khiếu lại được không vậy?
Cái này cụ ko chịu đọc kỹ rồi !!
Tại đây :
http://www.oto-hui.com/diendan/f316/thong-bao-link-hong-hoac-khong-load-duoc-tai-day-46567.html
Là nơi để thông báo những link hỏng, cụ có thể thông báo bất cứ lúc nào !!
BQT sẽ kiểm tra , update lại link hoặc sẽ trả lại điểm cho thành viên !! Để ko một thành viên nào mất điểm một cách oan ức !! Điểm không phải khó kiếm nhưng nó thực sự quý ! Chúng tôi hiểu điều này và sẽ hỗ trợ hết mức !!

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
-trước khi download các cụ copi lại link cần download.để tránh tình trạng khi mạng trục trặc ko download đc và ko bị mất điểm lần nữa.
Nếu vô tình quên đi mà không làm bước trên, có thể lấy lại link đã download ở lịch sử của trình duyệt.Dù dùng bất cứ trình duyệt nào cũng có lịch sử truy cập.
* Từ bàn phím máy tính, nhấn tổ hợp phím Ctrl H *, ta được thông báo như sau:
-- Với trình duyệt IE: Tương tự như FireFox
-- Với trình duyệt FireFox:

-- Với trình duyệt Google Chrome:

Nhưng dù sao cũng nên cẩn thận khi download. Thân!

nguyen nghi

Tài xế O-H
Các cụ cho em hỏi phụ: làm sao để upload tài liệu dung lượng lớn ( hơn 100Mb) lên data.oto-hui ạ, e có mấy cái phần mềm hay của huyndai mà không chia sẻ được.

phanminhnhat

Học việc
Các cụ cho em hỏi phụ: làm sao để upload tài liệu dung lượng lớn ( hơn 100Mb) lên data.oto-hui ạ, e có mấy cái phần mềm hay của huyndai mà không chia sẻ được.

Cụ nén vào winrar chia nhỏ thành nhiều part <100mb là được.
Nhưng trước khi post chú ý sử dụng ô tìm kiếm để kiểm tra xem tài liệu đó đã có trên diễn đàn hay chưa tránh trùng lặp cụ nhé.

nguyen nghi

Tài xế O-H

Nhưng trước khi post chú ý sử dụng ô tìm kiếm để kiểm tra xem tài liệu đó đã có trên diễn đàn hay chưa tránh trùng lặp cụ nhé.

nó là file của phần mềm anh ah nên không cắt được, mà có lần em dùng hjsplit cắt cái file pdf dạng .001 nhưng upload lên xong rồi nó lại báo lỗi gì đấy. em hỏi bác phuviet91 rồi mà bác cũng chẳng biết:2:

phanminhnhat

Học việc
nó là file của phần mềm anh ah nên không cắt được, mà có lần em dùng hjsplit cắt cái file pdf dạng .001 nhưng upload lên xong rồi nó lại báo lỗi gì đấy. em hỏi bác phuviet91 rồi mà bác cũng chẳng biết:2:

Trang data.oto-hui.com chỉ cho phép upload một số file phổ biến như ISO, RAR, PDF... nên file .001, .002... sẽ không up lên được, muốn up phải cho những file đó vào .RAR

huynguyenmbv

Tài xế O-H

Hình như Data-OH lọc các file có tên "gợi mở", mình load file crack4( catia) có mấy trăm kB mà ko được, phải đổi tên

vietdung1510vn

Tài xế O-H
để tránh kiện cáo về vc download tài liệu mất điểm và mất gấp đôi gấp 3 lần điểm
-trước tiên các cụ xem mạng của mình có đảm bao để download ko. vì dung lượng lớn và lượng truy cập đông
-trước khi download các cụ copi lại link cần download.để tránh tình trạng khi mạng trục trặc ko download đc và ko bị mất điểm lần nữa
vậy kính mong các cụ lưu ý giúp cho
cụ thông mạch cho em tý. em đăng tài liệu lên, thấy có lượt tải nhưng không kiểm tra ai đã tải và xăng có được đổ hay không. mong cụ chỉ bảo

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên