Xe SYM ( attila elizabeth efi ) chạy rốc máy//

daotaygacm
Bình luận: 5Lượt xem: 4,275

nguyendoanhvtv

Tài xế O-H
Tình hình là dạo này làm xe phát hiện ra mấy chiếc Attila elzabeth khi đang chạy lên ga thường có tiếng kêu cộc từ máy phát ra..nghe rất lớn..
các cụ cho ý kiến nhé.
Nó kêu bên cate nào hả cụ, Đối với dòng xe SYM nếu kêu bên phía Bộ côn vô cấp, nhiều khả năng do 3 cái giảm chấn trên đĩa di động , hoặc do bi côn vô cấp bị mòn....................

daotaygacm

Đạo Mô Tô
Nó kêu bên cate nào hả cụ, Đối với dòng xe SYM nếu kêu bên phía Bộ côn vô cấp, nhiều khả năng do 3 cái giảm chấn trên đĩa di động , hoặc do bi côn vô cấp bị mòn....................

Bộ ly hợp êm ru cụ ạ..
Em dùng từ là máy bị rốc khi mình leo lên xe và chạy ...mỗi lần lên ga là nó kêu cọc cọc...Nhưng chỉ cần tháo pô ra chạy là xe nó nhẹ hơn nhiều...
Kiểu giống như tỷ số nén quá cao đấy....

duahau81

Tài xế O-H
Ðề: Xe SYM ( attila elizabeth efi ) chạy rốc máy//

Coi chừng cái ống trung hòa khí thải bị bể cụ ạ. Cái đó mà bể nó cũng kêu to lắm.Mà tiếng nó kêu là ọc ọc, cụ càng lên ga nó càng kêu, để garanty nó cũng kêu. Cụ thử xem sao nhé. Em thì em mua cái ống trung hòa khí thải của xe SIRIUS (30k/cái) cắt đôi ra gắn vào đc cho 2 xe.

java86

Tài xế O-H
Ðề: Xe SYM ( attila elizabeth efi ) chạy rốc máy//

Coi chừng cái ống trung hòa khí thải bị bể cụ ạ. Cái đó mà bể nó cũng kêu to lắm.Mà tiếng nó kêu là ọc ọc, cụ càng lên ga nó càng kêu, để garanty nó cũng kêu. Cụ thử xem sao nhé. Em thì em mua cái ống trung hòa khí thải của xe SIRIUS (30k/cái) cắt đôi ra gắn vào đc cho 2 xe.
cái ống đó nhu thé nào cụ có hinh ảnh không ma no nằm ở vị trí nào tren xe vậy cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên