Cần tư vấn mescedes c180 không khởi động được

M
Bình luận: 11Lượt xem: 2,212

mrdp

Tài xế O-H
Trong khi làm đèn xenon không hiểu tại sao khi đề máy không có tín hiệu gì số đang ở nấc p với đau. cầu trì không có cái nào đứt đề trực tiếp máy nổ bình thường như không thể truyển số được cứng ngắc kiểm tra thấy nỗi
p2025,p2026,p202f p202a em đang bế tắc các bác cho em liều thuốc em còn chiến đen đủi lại mất tiền oan thì khốn.

lynhan

Tài xế O-H
Trong khi làm đèn xenon không hiểu tại sao khi đề máy không có tín hiệu gì số đang ở nấc p với đau. cầu trì không có cái nào đứt đề trực tiếp máy nổ bình thường như không thể truyển số được cứng ngắc kiểm tra thấy nỗi
p2025,p2026,p202f p202a em đang bế tắc các bác cho em liều thuốc em còn chiến đen đủi lại mất tiền oan thì khốn.
Nói giõ thông tin xe đi cụ ơi

minhtannguyen1992

Tài xế O-H
Nếu đoán không lằm là máy báo lỗi cuộn dây của máy khởi động rồi đó,bác kiểm tra cuộn giữa với cuộn hút ,và phần cảm luôn bác nha,kiểm các các dây 30a và 50 luôn nha,nếu có gì sai đừng ném đá........chúc bác thành công

phamhuy

Tài xế O-H
Cụ cho số khung nhé, em cho sơ đồ mạch điện. C180 đời cổ nhất thì hộp cũng đk tín hiệu đề và cho phép khởi động, cụ kích trực tiếp nguồn 50 đề mà nó nổ là hay ah nha.kakaka

mrdp

Tài xế O-H
Nếu đoán không lằm là máy báo lỗi cuộn dây của máy khởi động rồi đó,bác kiểm tra cuộn giữa với cuộn hút ,và phần cảm luôn bác nha,kiểm các các dây 30a và 50 luôn nha,nếu có gì sai đừng ném đá........chúc bác thành công
em đã khỏi động tắt máy vẫn nổ loại này hình như khóa thông minh chỉ cần nháy chìa nó tự khởi động bác ạ

mrdp

Tài xế O-H
Cụ cho số khung nhé, em cho sơ đồ mạch điện. C180 đời cổ nhất thì hộp cũng đk tín hiệu đề và cho phép khởi động, cụ kích trực tiếp nguồn 50 đề mà nó nổ là hay ah nha.kakaka

em không nhớ số khung nhưng con này đời 2005 em rút rắc câu + Vào dây tím trên bảng cầu chì nó nổ bình thường bác cho em cái sơ đồ ngay bác nha em đang bế tắc.

lehuyvu79

Tài xế O-H
Mã P2025 Evaporative Emissions (EVAP) Fuel Vapor Temperature Sensor Performance.
-Bay hơi phát thải (EVAP) nhiên liệu hơi Nhiệt độ hiệu suất cảm biến
Mã P2026 là Evaporative Emissions (EVAP) Fuel Vapor Temperature Sensor Circuit Low Voltage,
-Bay hơi phát thải (EVAP) nhiên liệu hơi Nhiệt độ cảm biến vi mạch điện áp thấp
Hai mã này kg liên quan đến vấn đề khởi động.
Hai mã P 202f và 202a ; là gì vậy cụ ?

mrdp

Tài xế O-H
Máy em nó đọc thế này
p2026 CAN message from control modunle traction systems
p2025CAN message from control modunle trans mission control các bác ạ

lynhan

Tài xế O-H
Máy em nó đọc thế này
p2026 CAN message from control modunle traction systems
p2025CAN message from control modunle trans mission control các bác ạ

Nếu theo hai mã lỗi này thì cụ tiến hành kiểm tra lại đường dây đi xem em nó có bị đứt ở đâu k e này đang báo mạng canbus rồi

mrdp

Tài xế O-H
Ðề: Cần tư vấn mescedes c180 không khởi động được

Cụ cho số khung nhé, em cho sơ đồ mạch điện. C180 đời cổ nhất thì hộp cũng đk tín hiệu đề và cho phép khởi động, cụ kích trực tiếp nguồn 50 đề mà nó nổ là hay ah nha.kakaka[

Bác PHAMHUY cho em sơ đồ con nay bác nha số khung :WDB20330465A670711 mong bác hỗ trợ em tài liệu .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên