Laceti cdx báo code 35 trên taplo

T
Bình luận: 9Lượt xem: 6,825

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Bác ah , bác có thể cho em hiểu thêm chút . vì sao lại thay pin đk bằng radio vây?

Pic này hình như được chụp lại từ hướng dẫn sử dụng xe cụ ạ.Nhiều cụm từ được dịch khá là tối nghĩa.Code 95 cũng hay báo ,nhưng em cũng chẳng hiểu "Bảo dưỡng túi khí" là thế nào.Có lẽ người dịch chỉ là một người GIỎI NGOẠI NGỮ thôi :lx:lx:lx

cuongminh

Tài xế O-H
Code 35 - Thay pin cho điều khiển từ xa bằng radio
Thay pin điều khiển từ xa bằng radio là sao nhỉ em cũng không làm về công nghệ cao nhưng mà như này là sao nhỉ khó hiểu quá,các cụ giải thích cho em tỏ cái đầu với ạ. :d em cũng muốn học hỏi thêm tí ngồi hóng các cụ các mợ vậy :))

dungtt

Tài xế O-H
Ðề: Laceti cdx báo code 35 trên taplo

Chỉ đơn giản là thay pin chìa khóa để nhận tín hiệu cho tốt hơn thôi các cụ ạ. còn về cốt 95 là như thế này, ngày trước em bị dích 1 chú cdx với hiện trạng trên taplo hiện code 95 và đèn túi khí sáng, em loay hoay không biết điểm xuất phát từ đầu. liền gọi điện cho cụ boy_haiphong86, cụ boy nói trên diễn đàn mình đã có bài của bungaty2012 rồi mà em. và trợ giúp tiếp theo lại được chuyển tiếp tới cụ bungaty. cụ bun nói " cụ thử cắm máy chuẩn đoán vào xem" khi cắm máy vào xuất hiện ra lỗi hở mạch túi khí bên phía hành khách, công đoạn kiểm tra cho thấy giắc ngòi nổ bên phía hành khách chưa được cắm ( do xe mới làm gò, sơn lại), cắm giắc xong cắm máy chẩn đoán vào xóa, vậy là hết code 95 luôn. các cụ nhà mình hiểu chưa ợ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên